--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Ko bệnh lắm đâu Chue ạ ;;) :))
Mày nhìn ava của em Từ Thái Hà í :)) Ảo thế còn gì :))

Sao anh Hiếu với anh Hùng ko lấy ảnh của mình làm avatar ấy, cho các em gái dễ soi =)), cả anh Hiển nữa :D

@anh Long Li2 : :)) đã từng và hình như bây h là k :)) anh có cần chớp mắt thế k?! ;;)
@anh Hiển: :)) ava iem ảo lắm hả?! thế thì cứ để cho nó huyền ảo =)) Mờ anh Hiển để ava là mình chắc k sáng bằng a Sơn là đúng thôi ;;) hói boi mờ ;;)

:)) anh ơi, cứ nhâm nhi mấy cái ảnh bệnh của ai ấy đi cho nó... :| cay cay mũi, đắng đắng mắt...xong rùi e poz ảnh e lên cho mọi người lờ đờ một thể cho ngã lun =))

em ko hiểu sao lại ko thể vào www.photobucket.com được ==> ảnh em được cho lên ava ---- is that ok?? chào đón những ng` tinh mắt :D
em học a2 (06--09)

Uầy, mày vào rồi đấy hả Dziệp :D Mờ tao tưởng mày học Trung Anh sao lại nhảy sang Anh 2 thế :-?

mày dở hơi à , tao vẫn học a2 thui,tuy mày bảo vào CE nhưng thui , cứ học a2...chắc là okie ... hé hé !! ảnh mày đâu rùi??mà mày rủ tao lên đây từ lâu rùi nhưng tao ko lên đấy thui !

hớ hớ tớ với bạn í đều " cái í" đi xuống mà ấy hỏi lạ :))
tớ là ny của bạn Diệp kia cơ :x :))

ấy ko hiểu cái gì cơ ;;)
con trai là mũi tên đi lên thì tớ là cái .... gì đi xuống chả bít ấy :))
còn gì nữa ko?

Trần Phương Hoa gấu thế
con lợn post ảnh lên đây làm ***** gì,post thì post ảnh nào cá nhân thôi post ảnh cả hội làm gì,khác nào vứt ngọc vào giữa chợ :))
Em Từ Thái Hà trông mặt đàn ông góc cạnh gớm nhỉ,post bài thỉnh thoảng đá mọi người vài câu ưng phết đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t0pic p0't ảnh nhạt thế,các e cứ p0't ảnh đâu đâu...chẹp...
giới thiêu em yêu của tớ vậy;;)mAh baby d0ll sis,Hiền iêu:x

wa? này từ đời ông cố nào rồi í:))

cứ thế đã...em í h0c Va(n 06-09 các ấy ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên