--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc, ko ai có ảnh gì mới àh? Cái vụ nầy lập tồ píc mới đi chứ ^^ sao lại spam thế này [-x

Nhưng anh ơi, có đứa nào mới đâu
Mà thấy spam thế này, chúng nó cũng ngại :))

Xem đỏ con mắt thấy mỗi cái ảnh bé xíu ở trang đầu -_- , cứ tưởng nó sẽ có triển vọng như HMG hồi trước hoặc chí ít cũng như " super soi " của 05-08 chứ . Vào toàn thấy thằng Hiển spam bài với các em ;;) .

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Ai lại bảo quay ở đây :))
Con thầy mà đọc đc về bảo thầy là thầy rút kinh nghiệm đấy:))
con thầy năm nay mới mẫu giáo... :> hay là lớp 1 nhờ :> ... ờm nhg nói chung cũng cứ đề phòng :> nhỡ đâu con thầy biết chat chit online search web rồi :eek: :>b-)

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Phục em , lớp anh ko ai dám quay h đấy :)) Thế em lãnh giáo Cường sinh chưa :)) ? Thầy này vô đối luôn :))
thầy Cường thì em chưa có diễm phúc đc hạnh ngộ:D
ah mà iem post nhìu ảnh lắm roài nhưng ko phải ở đây thoai:))
ai cần ảnh hs 9D ko?b-)

Con My kinh thế nhỉ sao cứ lên photobucket nhà ng ta rồi lấy ảnh lung tung thế này /:). Post ảnh phải được đồng ý của khổ chủ đấy mà theo tao là chả ai đồng y' cả :)) :)) --> dẹp ngay nhớ 9D năm nay hầu hết vào ams đấy b-) b-) b-)
---------
Ah nhưng mà mày post cái Hải Minh với Ly lên cũng được đóa :D :x

Chỉnh sửa lần cuối:
thì chắc con Thảo cho chứ sao, đúng là cõng rắn cắn gà nhà :))
post ảnh Hải minh với Ly lên làm j, có nhìn thấy rõ mặt đâu mà post

Con Thu sao lại nói tao thía :(( rắn nào :(( tao có cho đâu mà :((
Pass lớp mình ko hiểu sao lan tràn với tốc độ kinh dị.bi h mà đổi pass thì cũng đã muộn, ảnh hot bọn nó chộp hết rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
uh thế thoai đừng đổi choa mệt:)) có hết trong máy tao roài:)) chỉ tội chưa up lên phôtbucket của tao thoai:)) ngại muh:)) của chùa dùng lun cho tiện:))
mà chính vì bit ko ai đồng ý nên tao mới ko hỏi chứ:))
có ảnh thì phải up lên chứ ko để đey làm giề?:))
ai có ảnh tao tao cho up thoải mái:))
mà ảnh mọi người đc khen lém muh:))
có muốn up ảnh ko THẢO???;;)

Từ Thái Hà đã viết:
con thầy năm nay mới mẫu giáo... :> hay là lớp 1 nhờ :> ... ờm nhg nói chung cũng cứ đề phòng :> nhỡ đâu con thầy biết chat chit online search web rồi :eek: :>b-)
cấp 2 ams đấy

----------

Thảo nào nói rõ nhé
Làm tao thấy tên, giật cả mình:D

ca^u bai` the'... hihi... ams khoa 06-09 ... co' ai sag' gia' ko ...

8-} ôi cô Thủy trẻ 8-} em bị cô ấy bắt h 45' sử :(( cô sử bận nhờ bà này trông thay. Cô này chủ nhiệm lớp 8E năm trc 8-} may em ko vào lớp này. :|
còn thày Quyến :)) đúng là thày chỉ bắt đc mấy đứa giở cái j dưới ngăn bàn thôi :)) nói chung ở trên bàn là wa hết :))

máy dơn ko thể vào photobucket lấy ảnh ...hix , lí do rất chính đáng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên