--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hâm à
Tao ko đùa đâu
Đừng nói như thế trên HAO

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Hâm à
Tao ko đùa đâu
Đừng nói như thế trên HAO
thôi bỏ wa chử đề này:D
chuyển sang LÂNNY đê:D
tao iu ông ý nhắm:))
cả con ông ý nữa:)):x :))

Đang nói về thấy Quyến đáng kính người tô điểm cho học bạ anh 1 con 1 thi HK + dòng chữ trao đổi bài khi thi HK hả?

Mạnh ơi hôm thi hóa đấy tao cũng chết nhưng không nặng bằng mày :))

tao với HÙng VIệt chết đứ đừ :))
Ban đầu định cồng vào chia đôi nhưng 1+2 chia đôi nó cũng thế nên để nguyên :))

Tao với Phong ngồi trên không chết đứng cung chết ngồi :))

Vũ Ngân Hà đã viết:
em Nhân hot boy quá >:) học Lý 1 à :-? năm sau học sáng lớp mình đi tia khà khà >:)
thầy Lân thì cũng bt ko đến mức đáng sợ lúc thầy bt... còn lúc thầy lên cơn điên thì :-s có đứa bạn chị bị bức tử khóc thét trong lớp :-s
chị ơi ai bị bức tử thế?8-} lớp em cũng có mấy đứa suốt ngày khóc lóc sụt sùi về đ toán:))
Vũ Minh Hiển đã viết:
Gặp Quyến thì vẫn quay được thôi Sao phải ngại
anh siêu thế:eek: làm sao quay đc:eek: ah ko, có lần em cũng quay roài:)) giờ ĐỊA:)) :)) lớp có 3 đứa chết8-} thế mà mình vẫn nhởn nhơ:))

đợt ấy...sao mà thông cảm cho các bạn ấy quá...:(

Chỉnh sửa lần cuối:
nói thế:))
cuối cùng điểm lớp mình vẫn cao vút đe'y thoai:))
nhân tài vẫn là nhân tài:D ko thể trù đập đc:))

:)) Em ơi , quay mà gặp phải Quyến thì dùng vở hoặc sách vứt thẳng lên trên bàn mà quay :)) Ko phải ngại , miễn là tay chân đừng có lúi húi dưới ngăn bàn là được :)) Trình của ông í còn hạn chế lắm :)) Cao thủ phải gặp cô Thủy dạy Sinh cơ ( cô trẻ nhé ) :)) Cứ gặp đi rồi sẽ biết :)) Ko thể thoát được đâu :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Thường thôi :)) Từ khi gặp thầy , anh đã biết thế nào là " cố gắng trong vô vọng " :))
nghe sợ quá .....hix hix , quả này chết chắc rùi.........mà hình như anh của em bi h học 12a1 có vẻ đe dọa em về mấy thầy cô tứ trụ or ngũ trụ j` đó.....hhixx hix

:)) ah , A2 năm nay ai dạy toán thế ? Khóa anh hình như chúng nó học KA :)) Sướng phải biết :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Em ơi , quay mà gặp phải Quyến thì dùng vở hoặc sách vứt thẳng lên trên bàn mà quay :)) Ko phải ngại , miễn là tay chân đừng có lúi húi dưới ngăn bàn là được :)) Trình của ông í còn hạn chế lắm :)) Cao thủ phải gặp cô Thủy dạy Sinh cơ ( cô trẻ nhé ) :)) Cứ gặp đi rồi sẽ biết :)) Ko thể thoát được đâu :))
ah em đã gặp roài:)) đâu em vẫn quay đc mà8-}
chết thật nói thế này mọi người lại nghĩ mình là con người thế lào thì khổ8-} :))

:)) Cô thủy trẻ cơ em ạ :)) Em mà thoát được thì anh gọi làm sư phụ :)) Lần duy nhất bị bắt là tác phẩm của cố í đấy :))

:)) Phục em , lớp anh ko ai dám quay h đấy :)) Thế em lãnh giáo Cường sinh chưa :)) ? Thầy này vô đối luôn :))

ờ thầy ý dạy lớp anh 2 năm, có cả FC hẳn hoi nè :x

Vũ Minh Hiển đã viết:
Ai lại bảo quay ở đây :))
Con thầy mà đọc đc về bảo thầy là thầy rút kinh nghiệm đấy:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên