Ảnh Offline của box Vườn cười

Re: Ảnh off(23-2 thì phải:D)

BỌn mày xê hết ra, có tên tao to đùng kìa, lại ở chỗ đặc biệt nữa:))

Ối dzời, sao cái hình chụp cả tập đoàn VC kia hòah tráng thế hả ? Hôm đấy đông vui nhỉ :D :D chẹp
Nếu có mặt mình chắc là ảnh phải đẹp lắm đấy mọi người nhể :D :D

Chời ơi, bao nhiêu cái ảnh mà ko được cộng phát nào à?:(( mod miếc đâu hết rồi:(:)((

Mang ảnh đây chị post hộ cho :D
rồi Mod cộng điểm cho em nhé :D :D

ối giời ơi......sao ảnh nào trông cũng gợi cảm thế :)) :)) ảnh của bé Trang Thư trông iu thế :x :x :x
@bé Trangcut: 60 điểm roài còn mún thêm à :(( chị thì rậm rịt mãi có vượt qua được ngưỡng 10 đâu cơ chứ :(( san cho chị 1 tí nào......:D :D :D

Cứ gọi là "caught in the very act"
Ai bảo em toàn post ảnh lậu thôi :D

:))
con Chi nhìn rất mơ mộng với cái phone trên tai
:))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Em đính chính lại cái ảnh một tí :biggrin: Yêu cầu anh chào mào bình tĩnh :D

.. :)) =)) .. :)) ..=)) ... nghệ thuật đã đạt đến đỉnh cao của chiều sâu và thẩm mỹ .. :)) ... tác phẩm ánh sáng soi rọi cho những tác phẩm kiệt tác bất hủ sau này của anh .. :)) .. :D:D ..anh . diễn viên đóng thế tài ba đang trên con đường chinh phục điểm chốt của cái đẹp .. :)) .. :)) .. sáng ngời nhân cách hào hoa tao nhã của 1 diễn viên đóng thế ... anh là Hiếu Minh Yêu Săng HIếc .. :)) ..:)) =)) ..

Híc, ngay đầu tiên của trang này, một cái mẹt thô bỉ, cái mẹt khắm bựa rắm rít nhất đến nay mà mình nhìn thấy, và cũng không ngờ rằng người đấy lại là mình :(( :(( :(( :(( :(( :(:)(( :(( :(( :(( :(( :(:)(( :(( :(( :(( :(( :(:)(( :(( :(( :(( :(( :(:)(( :(( :(( :(( :(( :((

.. em Linh làm gì xót xa với cái đẹp của mình thế .. :D:D .. có ai chê đâu .. :)) ..:D:D .. thấy mỗi em Linh ngồi chê em thôi .. :)) ..:D:D .. :smoking: .. bất bình với nhan sắc hả em ??? .. :D:D .. đẹp thế kia cơ mà ..:p:D:D .. có bi đát lắm đâu mà thảm thế hả em .. :D:D ..

hé hé,kô dính cái nào:))
@ em 3T:hum đấy anh tưởng em Minh Trang có 3 4 cái ảnh cơ mà,up nốt lên đi nhở:D

Can bản không ai dám chê chú Linh sợ nó buồn
Mà công nhận ảnh xấu quá

Hừm, Trang Shit đâu, xóa ngay cái mẹt bựa đấy đi X( X(

Trần Vũ Toàn đã viết:
Can bản không ai dám chê chú Linh sợ nó buồn
Mà công nhận ảnh xấu quá

.. :)) .. ảnh Toàn xát thêm nỗi đau tinh thần cho em LInh .. :)) ..:D:D >> :p .. thế thì tối nay biết ngủ với ai ..:p .. em ý dỗi là phiền lắm đấy .. :p:D:D .. :biggrin: ...

hehe Trangcut dâu, bố Quách của ẹm đòi ảnh của mẹ MTrang kìa,hehee, trông bố mình thế mà ghê phết nhỉ

Không còn gì đau đớn hơn là nhìn thấy một cái mẹt xấu chưa từng thấy mà đấy lại chính là mình :((

Trông thô bỉ thế thì còn gì mà phải khiêm tốn nữa :cry:

Back
Bên trên