Ảnh Offline của box Vườn cười

Re: Ảnh off(23-2 thì phải:D)

Em Linh khôn thế, cho mình quả ảnh độc, thế là ko tốt đâu em ơi;;)
Mà, trông hay phết đấy, kể ra nếu mà cho light vào tóc thì sẽ ấn tượng hơn đấy;;)

mấy cái ảnh có bôi thêm râu ria trông sáng loáng hơn hẳn :)) :)) đề nghị em Linh tiếp tục phát huy :D
à mà hình như hôm qua chị nhìn thấy em ở trong Famous đúng ko? :D chị cứ ngờ ngợ, nhưng ko chắc lém nên chẳng dám chào :D :D

hehe, đúng là bi h mới thấy tay nghề của mình khá phết nhỉ?

lưu í chị MTrang disappointed chứ ạ? (trong cái chữ kí í)
à mà
chưa có cái nào chụp riêng chị Trang nhỉ?

:)):))mấy cái ảnh chế hay nhờ:))
mà thôi,còn ảnh nào kô up lên đê,tập trung vào chuyên môn đi cái nhể:D

oi zoi oi. :)) :)) :)) hot boy cua VC dep trai da man, em yeu cau moi nguoi nen doi chu ki cua minh tu tap doan nha si thanh tap doan thay boi di la vua :)) :))
Nhan day, em noi luon, cai quyen so BEtty BOOP hôm họp lần trc em mua ý mà, em đang muốn dán ảnh của các anh các chị vào đấy, cho nên những ai học sáng cố tạo dáng cho em chụp 1 kiểu nhé, đừng như anh Chào Mào vs anh MInh đỏ sáng nay :x :x :x :x :x :x :x
Iu các anh các chị nhìu

Con Trang kia, sao chữ kí của mày là 2 con Bê, có nhầm lẫn gì ko bé? b-) Đừng chơi trội thế, đã quyết định rồi thì phải làm đến cùng chứ !!

Để xem thế nào đã.
Linh em tiếp đi, bảo hum nay poz tiếp cơ mà;;)
Mà, em Chi đợi khi nào chị mang máy tiếp chị chụp cho, chị có con mắt nghệ thuật lắm;;)

Híc, nhưng mà còn cái nào đâu? Chị Trang bảo còn một cái khắm bựa của em cơ mè, post lên đi để em chế :(

Cái này cũng hay nè, tập đoàn thầy bói của VC :D Ai cũng phải có một cặp glasses trông đúng phong cách :biggrin:

Nguyễn Minh Trang đã viết:
mấy cái ảnh có bôi thêm râu ria trông sáng loáng hơn hẳn :)) :)) đề nghị em Linh tiếp tục phát huy :D
à mà hình như hôm qua chị nhìn thấy em ở trong Famous đúng ko? :D chị cứ ngờ ngợ, nhưng ko chắc lém nên chẳng dám chào :D :D
Em cũng không chắc nên đếk giám ho he. Cứ thấy quật tóc vài mặt em mấy quả làm em "giát" :((

Chỉnh sửa lần cuối:

@em Linh: :)) :)) :)) thế à, chịp chịp.....chắc tại lúc ý chị mải cong đuôi lên tìm chùm chìa khóa nên tóc tai nó mới dựng đứng lên như thế đấy :))

@em Hương: ờ há....:D .....hihi......em nhắc chị mới để ý ^_^ mình dốt tiếng Anh wá....ngại thật :p chị sửa ngay đây.....:D :D :D

trong tập đoàn thầy bói ko có mình, ko biết nên vui hay nên buồn đây

em Linh cho tất cả mọi người đeo kính nhìn ghê quá như hội người mù ý
thảm:D
em chi có cái chứ kí ấn tượng, tên chị to đùng:))

Há há, thằng Đăng Linh dùng paint mà đạt hiệu quả gớm, toàn các gương mặt chàng trai em gái tiêu chảy... :))

Trong số đấy có cả mày nữa đấy Hiếu ạ :p

hé hé, sao cái cụm từ "tiêu chảy" nó lại biểu cảm thế nhẩy

Vì vốn nó biểu cảm, với phong cách VC nó càng biểu cảm hơn mà lị ... :D
Ừ, đúng là em Chi có cái chữ kí _ Tên chị to đùng ở trên đấy :D

Back
Bên trên