Ảnh ọp Lẩu Dê!!! 29/7/06

Nếu buổi sáng mai mà ĐT dậy sớm được thì chắc sẽ thuê xe ôm ra sân xem :D Có điều nếu mà phải chờ đá xong rồi anh Cường mới dắt bọn đàn em đi ăn sáng thì ruột chắc đến lúc đấy đói mốc meo mất :p

Em đang ở HCM, ko đi cổ vũ được :(( :(( HAO nhà mình và CDunk thi đấu tốt nhé !!!! ;) :*

7h sáng sân 10-10 mới ( cuối đường thanh niên) Mời mọi người đến xem trận vòng bảng cuối cùng của HAO FC (HAO đã vào vòng bán kết do 3 trận trước đều thằng tuyệt đối, trận đấu ngày mai chỉ mang tính chất thủ tục :D)

Ờ, sáng nay mình đến sân 10 - 10 gần Lăng Bác mà thấy sân đóng cửa sửa chữa. Nên vòng ra sân CVA cũng không thấy HAO đá ở đấy. 8-} Thế cuối cùng là anh em đá ở đâu thế?b-)

Đấy chị cũng nhầm giống em :(( Mấy ông bà cụ tập thể dục toàn chỉ ra sân đấy, thực ra là sai :( Sân 10-10 mọi người hay đá là ở cuối đường Thanh Niên (Cái mạn Thiên Tân karaoke) đâm thẳng qua Yên Phụ, rẽ phải vào phố Hồng Hà đi khoảng 250 mét là tới :((

hnay đội bóng có ảnh bắn laze đấy :> toàn các chàng hoàng tử đep zai thôi :D

P>S trận tới anh chị em cổ vũ HAO đá bán kết với Kim liên forum nhé :x

Hnay đi vui thế :x :x :x Mỗi tội lúc bắn laze bị rơi mất khuyên tai, mò mãi chả thấy :( :(( :(( :(( Khóc hết nước mắt :(( :(( :((

Các hoàng tử đẹp zai suốt ngày kêu là cô đơn thế mà hoàng tử nào cũng thấy dẫn theo công chúa đi cùng :D :mrgreen:

:(( :(( nhớ mọi người yêu của em quá đi mất thôi!... :(( :(( mong thật là mong sao cho mau mau đến ngày đi Tam Đảo của bọn mình... :( :-s

chụt chịt cả nhà cho bõ nhớ này: :* :* :* này thì nhớ này: :* :*

Đặng Minh Phương đã viết:
Đấy chị cũng nhầm giống em :(( Mấy ông bà cụ tập thể dục toàn chỉ ra sân đấy, thực ra là sai :( Sân 10-10 mọi người hay đá là ở cuối đường Thanh Niên (Cái mạn Thiên Tân karaoke) đâm thẳng qua Yên Phụ, rẽ phải vào phố Hồng Hà đi khoảng 250 mét là tới :((

.. khổ thân chị Phương hôm nay bị lạc lòng vòng mãi .. :( ...

.. hôm nay đi vui quá .. :x :x ... :*

Back
Bên trên