Ước gì...:x

wish things had been as simple as it was supposed to be...
wish I will be less miserable T__T
wish nothing bad will happen the next 2 days ...

wish you will always keep your promise...
Mong ước bây giờ chỉ đơn giản là 8,0 Toán mà sao gian nan thế ... Than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu !!! :((

Cầu trời lạy phật cho con được 8,0 Toán (và Văn nữa thì tốt) :-ss Sắp thi học kì rồi mà không gỡ được điểm Toán :-ss :((

cầu trời cho phẩy văn của con lên dk 8,0....toán thì chắc chắn là không gỡ dk r`...:((...ôi kiếp nạn của 70% dân H2

Ước gì có phép màu kỳ diệu nào cứu em lên 8,0 hóa và lý còn toán lên 6,5 thôi :(( :((

Ôi các em 0912 bị xoắn điểm số thế:-<
Cứ mạnh dạn chơi đùa nhảy nhót đi các em:-j yên tâm là các thầy cô ko bao h để chết cả đàn thế:>

Lo nhiều tổn thọ, xấu người, tốn calo lắm
Các em cứ bình tĩnh đâu sẽ có đó:)
Chúc các em đạt được kq như ý muốn:x

Ước j cho tất cả các em 0912 ước trong này đạt điểm số như mong muốn:D

Ước j mọi chuyện sẽ sớm tốt đẹp:x

Ước bình yên....

Ước j...................:-<

Chị Thảo post như thế là ăn gian nhé ;)) Spam nhé ;)) Phạt ;)) =))

Ước gì môn Tin của mình được dạy bởi một người... e hèm... "sensible" hơn :| 7 điểm kt 1 tiết :| Vì một lí do không đỡ nổi :| Hạnh phúc lắm :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Thảo post như thế là ăn gian nhé ;)) Spam nhé ;)) Phạt ;)) =))

Ước gì môn Tin của mình được dạy bởi một người... e hèm... "sensible" hơn :| 7 điểm kt 1 tiết :| Vì một lí do không đỡ nổi :| Hạnh phúc lắm :-<

7 điểm là cao rồi!Dân IT còn đang hướng đến mục tiêu đấy mà xem chừng 0 mấy khả thi đây :((
Dù sao vẫn ước j` mình dc 10 điểm kiểm tra Tin 1 tiết vs lại các môn thi học kỳ để còn dc làm học sinh "tinh tướng" =))=))

7 điểm là cao rồi!Dân IT còn đang hướng đến mục tiêu đấy mà xem chừng 0 mấy khả thi đây :((
Dù sao vẫn ước j` mình dc 10 điểm kiểm tra Tin 1 tiết vs lại các môn thi học kỳ để còn dc làm học sinh "tinh tướng" =))=))

sorry spam...ước gì các mod bỏ qua .......
à tìh hình là ng` ngoài sẽ nói rằng ams tưởng thế nào hóa ra toàn hsinh tiên tiến...=)=))

Ôi các em 0912 bị xoắn điểm số thế:-<
Cứ mạnh dạn chơi đùa nhảy nhót đi các em:-j yên tâm là các thầy cô ko bao h để chết cả đàn thế:>[

Lo nhiều tổn thọ, xấu người, tốn calo lắm
Các em cứ bình tĩnh đâu sẽ có đó:)
Chúc các em đạt được kq như ý muốn:x

em sr nhưng mà có lẽ cái này cũng gây hình tượng cho trường Ams :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên