đồng bào azua vào đây :D

Hà Anh Tú
(tu l2)

Đồng bào azua vào đây :D ( offline )

Đã lâu lắm rồi , vườn cười im hơi lặng tiếng trên chiến trường offline .nhìn bên miss Hao off ầm ầm mà lòng thấy thẹn . Nghe dân tình Hao hẹn hò đi Tam Đảo mà tiếc thay cho VC oanh liệt hôm nao . Đau đớn lắm , xót xa lắm .
Nay ta post bài này kêu gọi toàn dân vườn cười đứng lên khởi nghĩa tổ chức off để phô trương , bành chiếm thế lực.Hỡi những thành viên gạo cội : Vũ Kave , B Thư , Thủy Cong , Ku linh, Minh chào mào , B Zung , Tống lão tiền bối Tống Minh Tuấn và cùng nhiều các anh em khác ... nay thời cơ đã đến ,bọn DH thì vừa nghỉ hè , các kì thi cũng vừa kết thúc . Cớ chi vườn cười lại không mở đại hội ...
[/COLOR
]

Chỉnh sửa lần cuối:
=D> WOWOW, hay vật vã, từ lâu lắm rồi em đã muốn như thế này, mãi suốt từ hồi tháng 3 VC nhà mình chưa off, nhưng em cứ rụt rè nhút nhát không giám kêu gọi mọi người. Hoan hô anh Tú Fat =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

dua`:|
em con` vao` VC truoc' be' Linh:|
the^' ma` ko co' te^n la` the^' nao` :-w
/:)/:)
ma` bac' Tu' ru? re^ la` ba'c chu? chi luon nha';;)/:)

Chỉnh sửa lần cuối:
giờ giấc thía nào để mình còn sắp xếp lịch bon chen nào?

ooi chij hanh. cua em:))
ra lam` ban? tuong` thuat cho em cai':(( ko duoc. di buon` qua':((

oai, thế là cả nhà off thật à =D>
thế cho em lịch cụ thể đi [-o<
ngày h, địa điểm , xe cộ < em ko có xe:( >

.. anh Tú yêu quý ... 8-} .. Thủy Cong là đứa nào thế ... 8-} .. 8-} .. :-& .. không phải em đấy chứ :(( :(( :(( .. :(( .. /:) .. :nono: .. :nono: .. >:) .. anh Tú nhé >:) .. :nono: .. :nono: ... em ở hải đảo thế này thì off thể nào :(( .. .. thôi cả nhà of đi .. mấy hôm nữa em sẽ gọi quân ta ngày xưa quay về gây dựng lại tập đoàn VC của 1 thời .. :| ... :x .. .:D:D:biggrin: ..

goi luôn đi chứ còn chờ gì nữa chị [-x

dau, phai la ai co may' bay den dua chi chip di chu':D:D

Chán mấy đứa thế :( đợi đến lúc mình về bọn nó lại rầm rộ off tiếp, đau đớn thật :((

:)):)) Chẳng bít được, off được hay khống là vấn đề nhiều thứ lắm, ít người off đã cực, đông người thế này chắc là bàn cãi nhìu lắm. Mà em chưa thấy có cái thứ ngày tháng cụ thể nào :)):)) Anh Tú post xong bỏ của chạy lấy người ? /:)
Anh kêu gọi thì ... hì hì, tín nghiệm anh là chủ trì ;);)

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng roài , chủ chi luôn =D> tháng này trời nóng, thành ra em cũng out hết rồi , chả con 1 xu :((

ôi anh chuột chít của em >:-D<:mrgreen:
ai bảo anh đi sớm cơ :nono: thôi bây h bay ra HN đi off tiếp đi anh :mrgreen:

thông báo ngày giờ và địa điểm sẽ được thông báo sớm bởi mod Vũ :D

Đấy, nói về mod, lâu nay chẳng thấy mod BT hay mod Vũ đâu hết cả. Một box như thế này mà lại chẳng có mô đơ rây tờ ra điều hành thì giống ai? Chuyện họp off quan trọng như thế này mà chẳng thấy tăm hơi biệt tích đâu hết cả. Mà theo em được biết là mod BT vẫn ở Vn cho đến cuối tháng 8. Anh Tú phiền anh gọi 2 mod này về hộ mọi người cái :D ;)

anh Vũ thì chắc bận vụ pool
còn chị Thư chắc là bận vụ Miss HAO:D

các ku chỉ thích nói suông thế này [-x, cho ý kiến xem sẽ đi đâu :)) ăn gì :)) chơi gi:))
đề nghị ko off vào các ngày thứ 7 chủ nhật :-$ để em còn trốn nhà ra đi :-$

Back
Bên trên