đơn xin thăng chức trong tập đoàn VC !

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
e hèm , em , 1 cán bộ gương mẫu trong vườn cười , nay xin phép đệ đơn lên ban quản trị tập đoàn Vc .
Em xin trình bày như sau

+ Sau 1 thời gian dài làm việc trong Vc , với chức danh là TPSX ,nay , em xin phép được đề đạt lên chức , làm 1 phó chủ tịch ......

Lý do như sau :
+ em đã tích cực post bài trong thời gian gần đây trong VC , rất , rất , rất nhiều , nếu xóa sổ vc thì em sẽ mất khoảng 1 k bài viết
+ em là TPSX , đã SX ra tác phẩm chưởng kinh điển , đặc sắc được thần dân VC hưởng ứng rất nhiều ....
+ do quan hệ rộng rãi với các chị em VC , nay em mắc nợ : bảo thư : 5000$ ( 200/lần ) , Hà 10000$ ( 100$ / lần ) , thủy 10000$ ( 300$/lần ) , Trang 1000$ ( 100$/lần ) ..... nên gia cảnh bây h rất khó khăn , cần có tiền để trang trải nợ nần , với mức lương như thế này thì ko thể trả nổi !
.............

Đóa đóa , em đã trình bày xong , xin bà con cho ý kiến !

Em cóa cái ý kiến là anh trả nợ nần hết đi rồi hãy lên chức :| tiền cả chứ có phải....đâu!!!

Ơ, lên chức thì có tiền ạ??? Lấy tiền ở đâu thế!!

Đúng rùi, bạn Phong trả nợ đây đã rùi muốn lên chức gì thì lên :smoking:. Chứ lên chức rùi cao hơn thư kí này lúc đấy quịt luôn thì sao :smoking:

NÓi chung là phải tiền nong sòng phẳng rùi mới lên chức, nhưng chiện lên chức là do ai decide ạ??

:D Sao giá BT lại đắt nhất huh ông Bit :D

... bác TPSX hơi bị liều mạng đấy .. b-) .. tranh giành gì mà ghê gớm thế .. b-) .. cứ đà này thì 1 loạt trưởng phòng lên phó chủ tịch hết à ... :)) .. cái này là nó dựa theo sự cống hiến từ khi khởi điểm ... :)>- b-) .,.. không phải tự nhiên mà có ... b-) ... để em nghĩ thêm được chức nào hay ho thì em bàn sau .. :)) ... mà nói chung xin cái này còn phải hỏi ban lãnh đạo .. b-) .. nan giải lắm .. .:)) .. b-) ...

... thứ 2 là anh nợ em có thế kia thôi á ... b-) .. định quịt tiền đấy à .. b-)

Anh không dính dáng đến vụ nợ nần này đâu nhé [-(

ui chết chết , mình tính nhầm , con số ko phải là nghìn đô mà tính theo đơn vị trăm nghìn đô ( giá cả thì vẫn thế ) , hik hik , ko thăng chức , ko được thăng lương thì làm sao trả được nợ chứ ? :((
Hay là gddh cho anh kiêm chức Phó gddh đi ! :-?

Anh Phong, dù chuyện của anh em mình xong xuôi hết roái, tức là em sang làm thư ký cho anh nhưng mà anh cứ thế này thì ko ổn đâu nha, tiền chú có phải shit đâu:(

anh cứ thế nào cơ :eek: :-? :-/ , em ạ , cho dù anh ko được thăng lương , thăng chức thì nhất định anh sẽ thanh toán tiền lương và tiền "ấy" cho em đầy đủ , anh hứa mà ! :D

Back
Bên trên