Đoàn Trang ời!! >:D<

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự

Tối qua em đã định viết bài mừng SN chị rồi á, nhưng lúc đấy ở VN thì sang ngày mới rồi, còn bên chị thì chưa. Em để dành tới chiều mới viết đây :D Bây giờ là sáng ở bên đó, không biết chị có dự định gì cho ngày hôm nay ^^

Hề.. nghẹn ngào quá thể :D
Thôi chả thèm nghĩ gì dài dòng cả. Em chỉ muốn nói với chị là: em rất ấn tượng với chị, từ ngày mới quen cơ (cũng không nhớ nổi là quen từ bao giờ :"> chắc là từ hồi em mới lên HAO :D). Một thời gian không thấy mặt mũi chị ở HAO, rồi gặp lại ở YM thì mừng lắm ^^ Em thích người thẳng thắn, cho nên đấy là 1 điểm em rất quí trọng ở chị :x

Chúc chị một sinh nhật thật vui vẻ, hạnh phúc, chúc chị sẽ thành công trong mọi việc, luôn là chính mình, mãi là một người chị mà em luôn nể phục (hiển nhiên rồi, nhỉ ^^)

Lúc nào gặp, lại tán phét chút :D

Ơ, tình cờ ghé qua... Chúc mừng sinh nhật Đoàn Trang nhé!

---​

Chúc mừng sinh nhật em, một cô gái đầy cá tính và thẳng thắn! Keep goin'! ;)

Đoàn Trang cám ơn chị Hà Anh, chị Hiền (em thích cái thiếp của chị tặng lắm, con mèo trong đến là yêu cơ!) :x :x

Đỗ Việt ơi, chị xúc động biết bao khi đọc được những dòng này của em. Những lời vàng ý ngọc của em là món quà vô giá đối với chị. Chị yêu em. Và em yêu chị. Nhỉ! :* :x

oh, bất giác nhìn thấy :p
Chị SN vui vẻ nhá tốt lành đẹp đẽ :p , có lẽ qua rồi, nhg ko sao dù gì cũng có duyên nhìn thấy :p
Chắc chị ko nhớ em là con nào :D

Cám ơn bạn (hiền) cũ :p

Em Phượng Như, chị nhớ có lần nói chuyện với em trong box Văn thơ. Lúc đấy em còn để cái avatar có hình thằng người cứ đi mãi đi mãi không thôi.:p Chị chỉ không còn nhớ là lúc đó chị em mình đang nói về chuyện gì thôi, hì hì.

Back
Bên trên