Đi xem xiếc...

Lương Kiến Quốc
(KKKK)

Thành viên danh dự
2 vợ chồng anh Dzung đi xem xiệc. Ðến màn đu bay. My - cô diễn viên trẻ đu bay - xuất hiện với bộ đồ đu bay thật gọn ghẽ. Cô bắt đầu đu bay thử với một nam diễn viên, trước khi màn đu bay chánh thức được bắt đầu.

Vợ anh Dzung nói với chồng:

-Ở dưới không có gì hết.

Anh Dzung xem một lúc rồi nói:

-Anh thấy cùng một maù vải mà em.

Cô vợ quay phắt lại phía anh Dzung, hỏi:

-Em nói là ở duói không có lưới an toàn. Chớ anh nghĩ là em nói cái gì? xem cái gì???

:>:>:> em tưởng dẫn cả con đi chứ :>

:)) chết anh Dzung chưa :> về bà chị cho anh biết thế nòa là dưới ngay >:)>:)>:)

:)) mọi người nói thế....chắc anh Dũng đang nhìn vải tầm thảm ở dưới sàn thôi

trần hồng nhung đã viết:
bênh chồng ghê à nghe /:)/:)/:)
[-x[-x[-x thế này là bạn dễ thừa canxi đấy :>:>:>
>:)>:)>:)

:)) Đang tìm bạn trai mãi chưa có...mới vào VC vài hôm đã có chồng rồi.../:) :))

Ừ... thậm chí thích mấy chồng cũng được :))
Như bạn Nhung kia kìa :p

bạn Nhun là sao hả anh Tâm /:)
em may kốc chồng tên TÂM :D
chỉ có bồ tên LƯƠNG TÂM thôi :x:x

Lúc nào chị N đi diễn quả xiếc voi đê :D :))

:)) Bạn Nhung hôm nào định đi biểu diễn xiếc thì nói tớ một câu nhé! Để tớ chuẩn bị vé bán... :)) Nhung biểu diễn xiếc, bán vé lấy được khối tiền từ mấy anh em giai trong VC b-)

he , bạn my cơ hội thật , học tớ nahnh thế :x:x
thế này tớ sắp có đối thủ rồi :>:>:>

Anh em VC lại sắp đc xem liên đoàn xiếc My-Nhung biểu diễn rồi. Mọi người nhớ mang ống nhòm đi nhìn cho kĩ. Mà vụ này chắc anh Dung phải đặt vé trước từ lâu rồi ý nhỉ? :))

Bành Trung Hiếu đã viết:
Anh em VC lại sắp đc xem liên đoàn xiếc My-Nhung biểu diễn rồi. Mọi người nhớ mang ống nhòm đi nhìn cho kĩ. Mà vụ này chắc anh Dung phải đặt vé trước từ lâu rồi ý nhỉ? :))
Gợi ý : hai chị có thể bán được nhìu vé hơn nếu quảng cáo : ở dưới ko có ji` :)):)):))

Bành Trung Hiếu đã viết:

:)) Anh Dũng thì cần gì phải đặt vé /:) b-) tháng trước, Nhung đã gửi cho anh Dũng vé mời hạng nhất rồi... :))

trần hồng nhung đã viết:
he , bạn my cơ hội thật , học tớ nahnh thế :x:x
thế này tớ sắp có đối thủ rồi :>:>:>
Hehe, học gì thế, chắc chị N dạy làm ảo thuật :p :D :)) :))

Hehe ở dưới không có gi ah :x :x :x :x

Nhất định mình phải đi xem Nhung SH và bạn My ở dưới ko có gì :x :x :x :x :x

Hôm nào zai thanh gái lịch VC nhà mình đi xem đu bay đê :)):)):))

:)) Hay chuyến này off VC đi xem xiếc... còn thời gian thì ra biển chơi (cho chị HA diễn mấy bộ bikini 2 mảnh ;;) ) :))

Trần Phương My đã viết:
:)) Hay chuyến này off VC đi xem xiếc... còn thời gian thì ra biển chơi (cho chị HA diễn mấy bộ bikini 2 mảnh ;;) ) :))
Nếu chị My mà diễn bộ "dưới ko có ji`" thì chắc anh em đi đông hơn :p
Mà bikini của chị HA mầu ji` thế :)):))

Back
Bên trên