Đi xe "bíp" [non-S]

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Hoa, Nhung, Đăng Linh, anh Tâm và chú Dzung lúc chưa biết nhau tình cờ cùng nhau đi trên một chuyến xe bíp. Đoạn xe đi vào hầm tối, chợt nghe "Chụt!" một cái, rồi sau đấy là "Bốp!" một cái. Xe bíp ra khỏi đường hầm

Hoa nghĩ thầm:

- Bọn trẻ dạo này láo toét thật, mới gặp nhau đã hôn với hít [-(

Nhung nghĩ thầm:

- Mình trẻ đẹp thế này thì không hôn, ai lại đi hôn bà già

Đăng Linh nghĩ:

- hế hế... trò này hóa ra lại hay ;;)... tí nữa xe vào hầm, mình lại hôn tiếp =P~

Anh Tâm nghĩ:

- Mẹ cái thằng thổ tả! Mày mà còn giở trò hôn hít thì lần này tao đập cho phù mỏ :mad:

Chú Dzung nghĩ:

- Ông mà tìm ra được thằng nào vừa tát ông thì ông cho mày hết đường sinh nở...

:))

đc đấy anh zai yêu quý ah :))

đợi em đáp lễ

b-)... đấy... anh đang chờ em đáp lễ đây :)) :)) :)) b-)

Híc, hôn nhầm :(, nhưng mà ít ra còn trọc tức được mấy đại ca :p :D. Mà chị Hoa chỉ có bị trêu trọc gì trong truyện đâu nhỉ :-/

nói thế thì khác gì bảo em Linh chụt anh Tâm tát anh Dung 8-} :)) chỉ khổ thân anh Dung, mang tiếng lại mất miếng :mrgreen:

hóa ra có chị Hoa sướng nhất ah =))

Đúng là mọi thứ đảo lộn hết cả, chẳng biết đường nào mà lần

Chị Hoa đừng vội mừng, anh Dzung có nói:
- Ông mà tìm ra được thằng nào vừa tát ông thì ông cho mày hết đường sinh nở...
Hehehe, nhỡ " ấy ấy " thì làm sao :D

Be careful chị Hà ạ, ko thì anh Dzung anh ý lị ... :(

hơ em gái nào cần thử ko ? lên xe 32, 27,30,38,07 có anh quách anh FS xin phục vụ ! chê già anh cử thằng em anh ra yên tâm sẽ đủ phần cho từng em , ngoài ra còn nhiều tuyến nữa nhưng đấy là những tuyến có cả 3 thằng :)), tuyến chỉ một thằng thì .. vô số kể :D

sorry em chứ anh thuộc loại ngu chả biết cái em nói là gì ? hay tại vôHAO muôn nên ko biết tiếng lóng ? ở AU hay sài câu này à ? à mà em Hà ở tp nào thế ? cẩn thận nhé anh nghe nói cái bọn gì cũng ở AU nó ghét TQ lắm , em cẩn thận nó nhầm là người TQ thì nó thịt :D

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
sorry em chứ anh thuộc loại ngu chả biết cái em nói là gì ? hay tại vôHAO muôn nên ko biết tiếng lóng ? ở AU hay sài câu này à ? à mà em Hà ở tp nào thế ? cẩn thận nhé anh nghe nói cái bọn gì cũng ở AU nó ghét TQ lắm , em cẩn thận nó nhầm là người TQ thì nó thịt :D

khiếp đọc bài anh Ngọc em rùng cả mình..:-s anh bình tĩnh ;;) :D

hihi.. em ở đây ra đường là gặp TQ.. lên tàu gặp TQ.. đi xe "bíp" cũng TQ..8-| nên chắc bọn nó có thịt thì cũng từ từ chưa đến lượt em anh Ngọc ạ ;):)>-

hic.. mà anh em mình lạc đề rồi :-s:-$

:-$

nói thế để chị hà biết mà tránh ^_^

con gái xinh xắn thế kia mà bị bọn nó tưởng nhầm alf TQ thì :((

Phan Thanh Hoa đã viết:
:-$

nói thế để chị hà biết mà tránh ^_^

con gái xinh xắn thế kia mà bị bọn nó tưởng nhầm alf TQ thì :((

hú hú.. tránh đi đâu bây giờ em ơi... :(( :(( :(( đã bảo đi đâu cũng có TQ mà :| còn bọn gì gì anh Ngọc bảo chị có biết là bọn nào đâu mà tránh /:)

nhầm thì bị nhầm nhiều rồi.. 8-| :| đơn giản là nói với đứa nào nhầm: I'm VIETNAMESE :x :)>-

hic đã bảo lạc đề rồi mà :((.. không câu bài nữa đâu [-x

cái này đem ra áp dụng thực tế là nhất đấy :)):))

may cái xe bus mình đi toàn đi đường thẳng, đường sáng, đường toàn công an :p

he ban j Hoa nhậna nhz ai tớ từ lúc nào thế b-) [-x ko đc bon chen nhé >:)
đùa chứ đi xe bus nhiều tệ nạn , đg sáng cũng như đg tối :D đi xe bus đông người là cứ phải cẩn thân j>:) sờ soạn nhầm nhọt sang trồng trọt hết >:)>:) ăn tát oan :| anh zai nhỉ ;;)

tiếp chuyện xe bus nhé ? hơi bậy một tý !
một hôm trời mưa tầm tã , quách béo đang cầm ô đợi xe 32 ở cổng trường (144 xuân thủy) . MK sao hôm nay mưa to thế ko biết , A! xe bus đây roài ==> ui giời sao hôm nayđông thế ko biết hừ ! ui em bé xinh ghê =>bám theo ngay .
Trên xe : úi , ối ái , oái , ặc ặc ( đông đ tả được) bỗng nhiên BỐP>_T !!! đồ con dê già ! cút đi !!! quách ta chả hiểu gì cả nhưng mọi người đều đang nhìn cái mặt thộn của Quách ta với ánh mắt khinh bỉ >_< !! Quách ta xấu hổ liền chui xuống xe tay cầm cái ô gấp mặt vẫn ngẩn tò te nghĩ : " mình có làm cái quái gì đâu chỉ ,! chỉ tiến lại gần chút xíu chưa chạm vô người cơ mà ?" :))
@Hà cái bọn anh nói anh cũng đek nhớ nữa ! để anh hỏi lại em họ anh đã :D mà em chưa trả lời câu của anh đâu đấy !!

Back
Bên trên