Điện tử đê!!!

Phan Hoài Nam
(papa)

Anh em tính thế nào chứ dạo này bọn Sư phạm bố láo quá, chúng nó thách đấu cả Star, Half Life, Empires. mà cả 3 trò anh em mình đều thua chúng nó mới nhục. Chấn chỉnh lại đội hình ra hàng bà Gái thôi :D

Nam che,choi boi gi,lo hoc di,suot ngay ru re chung no the,de chung no hoc,thang Chi da tu roi de no yen.

Thằng Nam này lớn đùng rồi mà còn chơi điện tử , ko biết ngượng à?Để mai tao nói chuyện với bố mày, cứ thế này thì hỏng mất ...

Khổ quá lớp mình phong trào chơi điện tử hồi xưa cũng khá mỗi tội khi nào giao lưu lại cử chú Chè đi .. mất hết thể diện Chè ạ :D

Tình hình anh em dạo này thằng thì tu thằng thì lo làm ăn thằng thì lo học thằng thì hết tiền. Quả này chắc chú Nam Chè có mỗi 1 mình a cay chim cú đi rủ bọn nó đánh 1 chọi 1 thì lại..... hehehehe

Helo, to' ko dinh tham gia vao topic nay`, nhung dong den' van' de` dien tu thi` lai thay' no'ng nguoi`. To' dao nay` dang co' nhu cau dau' dien tu, dac biet la ve empire,hay cup nhat neu' ban nao muon' co' nhu cau giao luu va` kiem' ti' tien thi` xin lien he voi' minh` theo so' 0913070228, noi' luon la` the thuc' va` tien bac ko thanh van' de, cai chinh' la giao luu dien tu? thoi.

Trời mùa hè rồi mà cậu cứ nóng thế thì e rằng bọn tớ không chịu được nhiệt, mà lớp cậu có chú Hôxê gì đấy cũng máu me cúp Nhật lắm sao không rủ mà phải mò sang tận đây cho mệt

Dân T2 chỉ có nhu cầu gái thôi, bạn Trung thông cảm nhé!!!

Ah chào Trung, điện tử thì lớp tớ máu lắm, nhưng mà đánh vui vẻ thôi chứ ai lại tiền nong vào nghe sợ thế.. độ này lớp tớ đang đi tu.. nếu cậu thích kiếm tiền chờ mấy tháng nứa làm giải cưa gái kiếm tiền nhé :D

Chi oi,may to chuc giai cua gai di,anh em tham gia voi,em cung muon tham gia giai do qua.Nen dat tne giai nay la BAN LINH CAC CHANG TRAI T2.

Sao anh Khanh lai no chui em ,tai thang Chi no dua ra y kien em chi theo no thoi,con neu anh ko muon tham gia,hay nghi la ko du kha nang tham gia thi thoi,chu chui gi em.Chui thi chui anh y,vi ko du kha nang tham gia di,chu lai di noi nguoi khac.Chan anh Khanh qua.Chi oi cu to chuc di,thang nao ko du kha nang hay dieu kien kem thi ke,nah em minh van to chuc!!!!:mrgreen: :mrgreen:

Con ong Thuận đi tu mà đầu óc lúc nào cung gái mú thế à.
Còn cái thằng Quý hóa kia nữa...tận Phap cũng bon chen vào...

Sorry...vài lời chửi bọn mày cho vui...anh em T2 mà...

Các anh lo mừ học đi chơi kô thì làm sao mừ.......lấy vợ đây còn cái chuyện điện tử thì các anh còn phải học nhìu khóa lém mớ theo kịp nhóc đó ;) he he he he heeeeeeeeeeeeeeee............;) ;) ;) ;) ;)

Điện tử thì còn phải xét, chứ riêng cái khoản cười be be như thế thì anh xin phục em :D

thủy à em có phải em.. bạn anh Tuấn không nhỉ?

NO WAY Trên đời này Thủy ghét nhất là những người lemon quétion như Mr tống đó ;)
Mừ sao anh Chi lại nói dzậy???????????;) ;) ;)

Không hiểu cái khóa 97-00 này có gì hấp dẫn mà lại có thể lôi kéo được "nhóc Sài Gòn đáng yêu" vào đây thế nhể....

Tại có lực hấp dẫn của anh Khánh cơ mừ;) ;) ;) và cũng bởi vì "đời có thế mà thôi" phải tận hưởng chứ;) ;) ;)

Back
Bên trên