Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ước gì mình xem đc trang 59.....8-} Rõ ràng là click vào last page rồi mà vẫn cứ ra cái trang này....8-|

ước gì mình biết đc mai có kiểm tra hóa 15 phút ko.....:(

ước gì số bài của mình hôm nay giữ nguyên cho đến ngày mai....0:)

ước gì nó hiểu nhờ.....:(

ước gì mình ko thất hẹn như thế......:-s --> tội lỗi quá! :(

ước gì bàn máy tính của tao hết kiến 8-}, vừa đánh nó vừa bò lồm nhồm :D, khó chịu vãi , tao có ăn uống bẩn thỉu gì ở đây đâu nhở /:)
đấy là câu ước cho nó có, vấn đề chính là muốn giao lưu với con Huyền: mai tao có nên nghỉ hóa không mày 8-}, lởm quá

ước gì thứ 5 và thứ 7 cả lớp mình, bao gồm cả gái lẫn trai, đi đá bóng được :D

bạn Võ nhầm rồi..Mai ở đây là kon Mai kều...không phải tớ đâu..tớ đâu có được cái diễm phúc lấy Pokemon thế...:p
ước mình cũng có người iu..:p
ước mình không bị xuống A2, dù A2 vui thật đấy..:(

ước gì mai không kiểm tra Lý (don't understand anything ,Mrs Tâm giảng bài còn thâm thúy hơn cả mình)
ước gì mai trận bóng đá của con trai lớp mình được truyền hình trực tiếp...

Tùng đã viết:
con Mai nó thix về sau lấy thằng cao >= 1m83 (Pokemon Tuấn Minh đó, hiểu chưa)
=))=))=)) :)):)):)) thâm thúy vãi đạn, tao vừa bôi đen phát suýt sặc vì cười :)):)) chết mất :))

VTA đã viết:
Thâm vãi ạ !!!!! Bạn Mo "cao" thế ?????
tình hình là bạn võ hiểu nhầm rồi :D, Mai ở đây là Phương Mai A2 cơ :D bạn này cao 1m70 ;;) :D
chứ con Mo mà đứng cạnh thằng Tuấn Pô chắc trông giống tổ tiên và hậu thế :))

ước gì A1+A2 sẽ thắng L2
ước gì cái máy tính thối nát này hết virus + nhanh lên 1 tí + lắp được mạng Ecom 8-}
ước gì bài lý ngày mai làm đc trên 50% 8-}
ước gì môn Tin tao hiểu dù chỉ 1 chữ 8-}

ƯỚC GÌ hiểu được tại sao bây giờ tao học ngu Anh đến thế :|

ƯỚC GÌ hiểu được tại sao có n~ đứa bạn học cùng đến 2 năm rồi mà mình vẫn ko hiểu đầu óc nó tư duy cái gì ... :| mà lại đi nói mình như thế ... :| ... thất vọng ...

WISH my life didnt STINK so much

Chỉnh sửa lần cuối:
Ước gì mình ngu Anh được bằng Hf
Ước gì VG đừng cho TAN HOI nick của mình(tiếc là nó đã làm thía rồi)

khổ thân em..cứ nói hẳn là Tân hói đi...:))...
ước gì kt đều được 10..;;)

LG đã viết:
Ước gì mình ngu Anh được bằng Hf

:| đừng lôi chuyện xa xưa của quá khứ ra ấy ạ (nghe sến vãi đạn 8-}), tình hình là bây giờ học ngu quá rồi, ko thể chịu được nữa, tình hình dễ môn anh 7 phẩy, chết bà nó đi cho xong sống làm giè... :| ...

........................chán............................

tình hình là 7 phẩy thì nhằm nhò gì..em còn 4 phẩy chả hết..
cái bài đầu năm toàn 2345 thì bà ý lấy mới đau.:((..mong sao 7 phẩy..:p

còn em đây chỉ bị một điểm 3 toán đầu năm thui, chứ bây giờ tình hình học tập cũng khá lên nhiểu.
ước gì cô việt anh không phát hiện ra mình đang nghỉ bống rổ để ra hàng net

Hic, ước gì tomorow never come. Chỉ nguyên việc nghĩ ngày mai mình sẽ làm gì cũng đủ đau đầu rồi. :((

Ngô Mạnh Tùng đã viết:
con Mai nó thix về sau lấy thằng cao >= 1m83 (Pokemon Tuấn Minh đó, hiểu chưa) :)) :)) :)) :))

Chính xác là 1.84 thưa ku /:) .....1m84 nặng 74 kg :x .....anh Bi ý...:x ...ôi em iu anhhhh anh BI Của emmm:x :*

Ước zi`.....tớ chơi bóng zo? đừng zo^'ng 1 kon ngố trên sân thế này :((...Tùng đâu ! Za.y tôi đê ! :(( :-s

hôm nay bà thấy anh Long thú rồi nhé..cảm giác thế nào..:))...mong ước đã trở thành hiện thực nhá...:x...

ước gì kiểm tra luôn 10, câu này cũ mèm rồi mà vẫn nói, vì nó có chữ ước gì..:))

tớ thấy bạn Mai ném ba điểm không đến nỗi nào về lực nhưng về độ trúng rổ thì , còn phải xem xét
lại người cao quá không tốt đâu
ước gì thứ 7 này được nghỉ cả buổi chiều
ước gì con chim sẻ cứ mãi đậu trên cành trúc

bạn Phương nói Mai nào thế...:|...
ơ thế không được nghỉ cả buổi chiều à...:(..phải học mấy tiết..:((

Phải đi học tiết 1 sau đó đi xem bóng đá ! Rồi lại quay về học tiết 5 !
Bó tay trường mình !
Nghỉ thì nghỉ luôn đi ! :| :| :|

cái quái gì thế? học tiết 1 còn chấp nhận được...chứ cái gì mà quay về trường học tiết 5..

sao không ai nghĩ đến chuyện đi cổ vũ bóng đá-->hò hét-->mệt--> sao mà học tiếp được :-s..

ước gì mình không phải tập cái màn múa khỉ gió này nữa
ước gì mai mình không học bài mà vẫn làm được bài toán (chắc chỉ còn mỗi cách chép thôi)...
ước gì mai đi cổ vũ được cho lớp mình
ước gì lớp mình thắng 11lý 2 11+2 quả
ước gì mình nghĩ ra được cái gì nữa để ước

Vũ Lan Phương đã viết:
tớ thấy bạn Mai ném ba điểm không đến nỗi nào về lực nhưng về độ trúng rổ thì , còn phải xem xét
lại người cao quá không tốt đâu
ước gì thứ 7 này được nghỉ cả buổi chiều
ước gì con chim sẻ cứ mãi đậu trên cành trúc

Xin chị /:) ...lực ném mình xịn mới sợ chứ :)) ..ngược lại đi ku:)) ..ném muốn zu.ng tay mới đến được cái zo^? :))...kêu mình ném mạnh chứ :))...mà nói ngược lại đi ^^.....trúng thì có trúng vài quả zu*ng thực sự thì ném còn quá yếu 8-}...

Đứa nào bảo fai? quay lại trường học tiết 5 đấy ? /:) :((

Ah ANh Thú hảh ? :D.ừh thấy zoai` :D....trông trắng trẻo xinh xắn nhờ ! :))...ah.....tình hình là sau này thấy anh ý là fai? chào hỏi tử tế mới đuwojc :D...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên