Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con này điên à? tAo ước gì mày bị ban nick để đỡ nói năng lảm nhảm!
Ước gì giờ này nó onl!

8-} tình hình là tao có nói lảm nhảm đâu....[-x Ko bị ban nick --> cứ lên HAO --> cuối tháng tiền điện thoại đến nhà--> lại chít... :((

Tình hình là cái gì phải đến sẽ đến....:D--> các bạn đừng có thôi thúc mod ban nick tớ nhá...:))

Mày được bao nhiêu % warn rùi?
Sao mày lại được cộng điểm chất lượng hả con kia? Boa nhiu cố gắng của mình... sao lại.... tan vỡ....
Ước gì em có xiền, nhìu xiền....
Mà ước, cứ ngồi ước thì làm sao có xiền được? Phải nỗ lực cố gắng chớ! Em đi xin mẹ đây!

tao bị 0% warn....;;) Cộng 2 điểm tao cũng chẳng biết đc cộng từ bao h nhưng tình hình là đã hơn mấy tháng trời có tiến triển đâu....:D :p

ước gì em biết đc chiều nay có môn gì kiểm tra ko??? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ước gì tao được 10 Anh, 10 Lý, 10 Toán,10 Hóa, 9 Văn... nghe hơi hão huyền nhưng đấy là ước mà, có ai cấm đâu!

Phạm Hồng Anh đã viết:
Ước gì tao được 10 Anh, 10 Lý, 10 Toán,10 Hóa, 9 Văn... nghe hơi hão huyền nhưng đấy là ước mà, có ai cấm đâu!

à ừh , nghe dễ nhỉ

ước gì tao có nhìu $$ nhìu $$ ngay bây giờ :))

Ước gì Chealse thắng trận hôm qua, ước gì mình không cá một chầu kem với bọn nó để giờ :((

chẳng bít nên ước cái gì cả...
ước gì...à, ước gì hum ni ko bị 9 Lý...10 cho rùi :D:D...

ước gì ngày mai làm bài hóa suôn sẻ. Chết thật, đến bây giờ vẫn chẳng hiểu gì :(

Ước gì đời học sinh không biết tới 2 chữ BÀI TẬP. Làm mãi chả hết được bài tập bực cả mình.:((

ước gì mình được cô Việt Anh chọn vào đội tuyển
ước gì mình được gặp Eminem
ước gì mình không phải đi học thêm nữa
ước gì mình thêm được 1 sao nữa thôi ở trên H-A-O
ước gì.......mình đói quá!!!!!!

ước gì vn có ảnh hưởng như nước anh
để ngôn ngữ quốc tế là tiếng việt đỡ học tiếng anh

ước gì hồi trước mình đừng đuổi MĨ đi, để bây h nó phát triển nước mình như HÀN QUỐC :D

mong là chuột mình bớt phò đi
chơi gb bọn nó tưởng gà toàn tự bắn mình

mạng đỡ phò đi
đang nói chuyện chẳng biết bị out từ bao h

mong ông già đi chơi đến sáng mai mới lọ mọ về, h này còn chưa thấy đâu :))

Hixhix ...........
Ước gì Van, Rooney, và cả Cristiano, Park đá hay hơn !!!!!!!!!!! MU thắng đậm hơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ( hì ....... tham wá !!!!!!!!!!!!!!!! )

Ước gì ............ mình ko tỉnh ngộ để rồi lại tỉnh ngộ thêm lần nữa: .............. thix là thix ( hy vọng hiểu ) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ước gì mọi điều mình ước đều trở thành sự thật
ước gì con gái 05-08 xinh hơn

ước gì mày bớt háo sắc đi tí 8-} và tiếp tục làm CN :)) cho dân a2 được nhờ :))

ước gì có cái bao cát ở đây đấm, bực mình *éo thể nào chịu được
ức chế
điên vãi
thất vọng tột độ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên