Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Điều tao mong muốn nhất bây h là ông già tao ngủ đi chotao câu thêm tí nữa :p

ước gì ngày mai bà chủ nhiệm ko kiểm tra chữ kí trong quyển sổ liên lạc của tao ....

Hiện giờ trong tuần này thích nhất là tự nhiên cô Toán bị ốm khỏi phải kiểm tra hình. Tất cả những ai trù dập tớ bị biến thành nhện hết ( chuối nhỉ )

Đặng Vũ Minh Hà đã viết:
Hiện giờ trong tuần này thích nhất là tự nhiên cô Toán bị ốm khỏi phải kiểm tra hình. Tất cả những ai trù dập tớ bị biến thành nhện hết ( chuối nhỉ )

chài, ko bít bạn thế nào, nhưng 1 số đứa mà ước thế ( tớ cũng được :)) ) thì cái trương này thành tổ nhện rùi :))

Đặng Vũ Minh Hà đã viết:
ủa sao chọn con nhện???

bây giờ mà không phải đi học nữa thì tốt quá!
chán muốn chết!:-s

Đỗ Minh Hà đã viết:
bây giờ mà không phải đi học nữa thì tốt quá!
chán muốn chết!:-s

:)), mie sáng nay đến trường , cuối cùng có mỗi màn chào cờ, đi đòi sách thì nó ko mang dmmmmmm...mmmmmm,,, chiều nay giao lưu mà được nghỉ thì xướng wwa' ....

Hic hic nhện là loài động vật đáng ghét nhất vì nó bẩn bẩn, trông ghê ghê... Nhưng mà tớ lại thích spider man kô bít vì sao nữa ?

Đặng Vũ Minh Hà đã viết:
Hic hic nhện là loài động vật đáng ghét nhất vì nó bẩn bẩn, trông ghê ghê... Nhưng mà tớ lại thích spider man kô bít vì sao nữa ?
vì spider man màu đỏ...ko đen như các con nhện bình thường...
Spider man màu đỏ => nhện độc đỏ hay là nhện lòe loẹt???

Đào Đức Linh đã viết:
vì spider man màu đỏ...ko đen như các con nhện bình thường...
Spider man màu đỏ => nhện độc đỏ hay là nhện lòe loẹt???

vấn đè là thèng người nhện nó đi = 2 chân, có 2 tay và ko có 4 cái còn lại, nó thiều 3 đôi mắt ... và tip theo là trông cũng khá đẹp zai ... :x

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
vấn đè là thèng người nhện nó đi = 2 chân, có 2 tay và ko có 4 cái còn lại, nó thiều 3 đôi mắt ... và tip theo là trông cũng khá đẹp zai ... :x
ủa nó 4 mắt mà...đủ mắt của nhện rùi mà....
Mà hic...bác Hoàng học chuyên Địa hay Sinh mà phân tích loài nhện kỹ thế...
Hay là mở bách khoa toàn thư ra chép vô???

Ước gì mình bít cái dòng trong profile " Cảnh cáo:0%" là gì? Có ai có ko?

Phạm Hồng Anh đã viết:
Ước gì mình bít cái dòng trong profile " Cảnh cáo:0%" là gì? Có ai có ko?

hình như là bị mod cảnh cáo, 100% = ban

tao cũng có dòng đó :p

Mình chỉ xem được của mình thoai
Còn MOD mới xem được hết

Phạm Hồng Anh đã viết:
Ức nhẻy? Thế ko bít có ai bị cảnh cáo >0% chưa

ước gì tao có cái guitar 6k $ để guitar online tốt hơn .... ( cái của tao có 64 $ a' ... )

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên