Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao ĐỒng Ý VỚi ChÂu, ƯỚc MƠ GẦn NhẤt LÀ ChiỀu Nay 3 TiẾt ĐƯỢc SỐng Trong BẦu KhÔng KhÍ Trong LÀnh VÌ GẦn ĐÂy ĐÃ ChỊu NhiỀu ThƯƠng TÍch.
@trỐ: CuỒng LÀm Sao BẰng MÀy :d

Hòa ơi, em sướng vì anh hả :)) :)) :)) :)) :))
Thế ước j e đồng ý lấy anh đi ( bảo đảm bị anh cưa đổ rồi mà em còn ngại chưa nói, chả sướng thế còn j)
ước j mọi chuyện trở lại bình yên, mình có thể vô tư phởn phơ mà sống mà không còn nghĩ đến nó nữa :D :D :D

Con khốn nhà mày mày còn dám nói những lời ấy sau khi đã làm những việc đấy với tao ư? Tao mê người khác chứ mê mày làm gì! Tao không les, không gay !!
Mày theo đạo Hồi thì cũng chỉ nên có mấy đứa vợ thôi! Lấy nhiều lại xảy ra chuyện như cuộc chiến chốn thâm cung đấy!

:)) Trố cuồng đến độ chỉ cần "thấp thoáng bóng dáng ai" là biết rồi, nhỉ? :>
Ước j một ngày trong lành và bình yên sẽ đến :-s 0:)

ơ con Hòa thân sao chửi tao ? Tao có làm j mày nghiêm trọng đâu nhỉ? Chẳng qua là mày tự sướng đấy chứ :)) :)) :))
làm j mà kiêu thế, không lấy tao thì thôi, tao cưa con khác, lấy nhiều vợ để bọn nó đánh nhau càng sướng.
Chồng ơi, cho vợ làm vợ cả nhé, con kia nó đòi làm vợ bé cơ :))

Tao thật không ngờ mày trắng trợn đến thế, đã thế tao sẽ bung` 20k của mày luôn :))

Con doggggggggggggg, trả ngay tiền tao đây, vì mày mà tao khổ sở, phải lôi 100 chẵn ra trả 2 nghìn tiền net.
Cứ thử bùng xem, triệt cho mày thành đồ phế thải luôn

A2 vô đây solo ghê quá 8-} !

------------

Ước mụ CS ko chấm bài 8-} thế :(( !

Ước bà ý bỏ điểm 1 :(( !
Đã xung phong lên gỡ rồi mà vẫn ko bỏ :(( !

Đáng b-( !

------------

Ước chiều bà gsư quên buổi học :( !
Chẳng muốn học tẹo nào :(( !

Ước gì chiều nay đại ca đừng đến muộn :|
ƯỚc gì mình đc sướng như thằng bạn :(
Ươc gì tối nay đừng ngủ sớm như hôm qua :|

8-} hôm qua đã định ước ốm thì ốm luôn còn nghỉ học, còn ko thì khỏi viêm họng bà nó đi 8-}, cứ ất a ất ơ mệt vãi soài 8-}

thế mà chưa kịp ước đã thành thật 8-}8-}8-}

Ước gì bố ko như thế nữa
Ước gì bố hiểu được tất cả mọi chuyện của mình :(

Ước j dứt khoát dc tư tưởng
Đã cố quên rồi nhưng hôm nay lại gặp nó, mà nhìn cái mặt nó khi hỏi mình dạo này làm sao cứ lờ nó đi thì lại...
Sao mà yếu đuối thế này :(( :((

Mong những điều thằng đấy nói là thật :x bạn ý hiền mà :p đáng yêu mà :p Hợp vs mình mà :x
Mong mình ít ngủ đi, suốt ngày ngủ :(( sắp thằng :mad:) xừ nó rùi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên