Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ước người ta online bây giờ
Ước nghỉ Tết sớm hơn và dài hơn
Ước có tiền hix vẫn chưa bán được đĩa :(

hm` .... ước gì mai mình hên hên 1 chút ... chiều mai kt ... chán .... ớn ....

Ước j`... mai mình kiếm thêm con 10 Toán nữa, cho nó thành tân kỉ lục của lớp trong HK II :D

Điều mình mong muốn nhất bây h là hoãn lại cái vụ hotboy 1 chút, cho anh em giải quyết nốt tí việc đã :D

ặc ặc ... ko vào Wow được >.< ... ước gì 800 thằng xếp hàng cùng mình bị tiêu chảy hoặc là ... chêt cũng được --> để còn vào Wow đi AV >.<'

Ước gì hum nay học tiết đầu tiên với chủ nhiệm mới được suôn sẻ!
Ước gì thứ 6 bọn nó dự SN mình đầy đủ!
Ước gì Coconut nhớ SN mình.....

Ước gì SN mình cũng được mọi người chúc mừng trên HAO ::D:D:D:D
ước gì thằng đó quan tâm đến mình chút :((
ước gì mai ko kt hóa :((
ước gì mai ko có môn tin :((

ước j` chiều nay ko có bài j`
ước j` chiều nay đi học bình yên
ước j`từ h đến mãi mãi mãi sau này tao ko bao h khóc.ước j` tao mạnh mẽ lên ước j` ko ai đo.c đ.c n~ dòng này

Chỉnh sửa lần cuối:
Điều tao mong muốn nhất bây h là chúng mày - bạn bè tao ... đừng làm tao thất vọng, đừng làm tao buồn nữa !!!

Cán nhỉ , bi h bọn nó đê học hết roài còn đâu ?
Ước Ai đấy ol đi...

hix ko hiểu ý nghĩa câu trên 8-} nhưng muốn nhiều người như thế thì phải tốt đã 8-}

Điều tao mong muốn nhất bây h là tìm lại đc quyển VĂN HỌC 1, cô sắp kiểm tra BÌNH NGÔ ĐẠI CÁO rồi mà chưa học đc mấy :((

Ước j`... tao sớm trở lại là con người thật ngoài đời :( :(
Người thực - Người ảo => khoảng cách xa vời quá :|
Bi h chả muốn vậy chút nào cả :( :(

Thì ai cấm mày làm người ảo đâu, cứ sống thật với mình xem nào :)), đừng có tạo dựng mấy cái hào nhoáng quanh mình, chẳng ý nghĩa gì đâu, cuộc sống thật luôn là tốt nhất :))

ước gì có tiền
nhiều tiền
ko cần nhiều lắm đâu
khoảng 2000000$ là ổn lắm rùi :<>

Ước gì trong mấy ngày nay mình bất đc nhiều CON GÀ - tức là mấy ông bà đến chúc Tết bố mẹ mình, mình thay bố mẹ lấy quà khi bố mẹ đi vắng, xong thụt 1 ít trong phong bì >:)

Chẳng cần đâu Sơn ạ.
Người ta tặng rươu hay là bia bọt thì ra ngoài bán ý.
Độ 5 chai thì lấy 1 chai mà bán.
Ối tiền

Nhưng biết giá bao nhiêu mà bán :| Với cả thui để lại cho bố mẹ đem biếu, ko phải đi mua.... thương bố mẹ lắm :( Tiền kia là tiền chùa, coi như Tết này phải đi chơi nhiều, ko đi chúc Tết với bố mẹ đc mấy thì phải thụt thôi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên