Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
* dô : ngày mai trời lại sáng :D

... * chic: yeah, thắng to .....!!!!

Điều tao mong muốn nhất bây h là sáng nay bà OANH đừng có gọi tao lên bảng kiểm tra Văn :-S

Ước cho trong vòng 1tiếng nữa xong nốt bài viết +_+
Ước cho điểm Trung kì này bét nhất cũng 86 +___+
hix

Em thì ước được như các anh chị, khỏi phải lo nghĩ chuyện thi vào Ams. Ko được vào Ams thì chán lắm. Đang vui

ước gì thầy Việt nhẹ tay với lớp Anh2
thay gv ...tự nhiên thấy nuối tiếc cô Nhơn quá

UI em bé

:x chị ước cho em Thảo vào được Ams :x :* tốt nhé :p cố lên \:D/

Thày Việt lại vào dạy Anh2 roài ah :)):))
Khổ thế cơ, ông này dạy Toán chán bỏ xừ, thà học Lý còn hay hơn :D
Ước chiều nay, mình bùng 2 tiết cuối mà ko b! liệt vào sổ ghi bài :)

hic ... bà chủ nhiệm :(( xuyên tạc ghê gớm ... tao đi muộn có 1 ngày --> thường xuyên đi học muộn, ko xuống chào cờ 2 ngày --> thường xuyên ko xuống chào cờ ...

khổ thân thằng chính ... bị bà nói xấu trước toàn thể phụ huynh : " bạn chính lôi kéo các bạn khác vào con đường tội lỗi " :(( 8-} mà nó có làm gì đâu ??

VD : " bạn tài bị bạn chính lôi kéo .. " trong khi tai cách chính 3 met ( theo đường chim bay ) trong khi gần thằng chính có 4 đứa học sinh giỏi 8-}

chủ nhiệm : dạy chán, và .... amen... cầu chúa cho tao được bình an .... và các bác nhỏ mồm dùm :|

----------

ĐỊA 05 08 : ko có tương lai "trờ" mong :( :|

ước j đmong ước của các bạn đc. trở thành hiên thực
ước j ...

Ước gì đứa nào thấy khó chịu vì hành động nào đó của mình thì cứ nhè mặt mình mà chửi :))
Ước gì ko phải thằng đó bịa ra lí do để xóa bài mình :)), xóa chỗ nào thì thằng đó tự biết :)), mà rõ ràng là bài của mình mang thiện ý rành rành :))

Mong sao những chuyện chướng tai gai mắt ít xảy ra 1 tí :p ai cũng như mình có phải hay ko :>

bụng ngoài da :D nhầm ruột ngoài da :D

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
UI em bé

:x chị ước cho em Thảo vào được Ams :x :* tốt nhé :p cố lên \:D/
Thanks chị nhìu. Học kì 1 chơi bét nhè rồi chị ạ, bùng liên tục, may mà vẫn giỏi. Học kì 2 ko biết có thay đổi tình hình tí nào ko nữa:D
Mà sao cái ava của chị trông quen quen.Hình như là cái ảnh em post trong box cấp 2 thì phải. Đúng ko chị?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ước gì vợ ko bao giờ phải thức khuya nữa !
Hại sức khỏe lắm ! :(:)(:)((

Ước gì hum nào cũng như hum nay :)):)):)) !
Vui ko chịu đc :)):)):)) !
5 tiết đến trường thì 3.5 tiết chơi, 0.5 tiết "suýt" ngủ, còn lại ngồi .... ngáp !!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ước gì ngày mai là đã được nghỉ Tết
ước gì mai làm bài toán tốt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên