Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nam mô a di đà phật...cho con hôm nay đi học suôn sẻ, không kiểm tra môn gì hết(kể cả thể dục)

Lạy trời hum nay Cử ko kiểm tra gì hết! Con kinh tởm Lý quá!
Ước gì mình ko nghĩ đến nó nữa mà ó nghĩ cũng ko khóc ntn! Ước gì trong mình ko có cái cảm giác lẫn lộn ntn: Vừa mún trở về năm lớp 8, để rùi thằng Quỳnh vẩy mực vào Vở Sinh, để rồi nó ra xin lỗi và nói thik mình. Ước gì nó ko học Tổng hợp mà học Ams. nhưng rùi lại ước gì thằng Quỳnh chưabao h vẩy mực vảo vở Sinh của mình, thế là mình đã ko quen nó. Ước gì mình chưa bao h nói chiện với nó, hay chí ít ra là ghét nó thậm tệ! Nhưng ko thể quên đc bóng áng và nụ cưới, giọng nói của nó. Ước gì nó lên HAO và đọc đc bài này!

Con sh## ăn nhầm cái gì ko, bài mày khó hiểu thế
Ước gì MR Hải sẽ đồng ý làm sếp :)

Hix, ước gì Mr Hải làm chủ nhiệm! Học thầy 3 năm liền chắc điểm môn toán của mình ko đến nỗi thảm!
Ước gì hôm nay đi học Mr Cử ko kiểm tra!
Ước gì hum qua Thúy lao shi ko phát hiện ra mình đánh sai 1 chữ! Cái slide mình làm đến thế mà vẫn bị trừ điểm! :((

Every step I makes writes a story...

ước j` mình k làm Mo phải tức :| Mình đừng kể cái chuyện kia cho đứa liên quan :|

ước gì bạn Lan Hương làm hot girl ams để hội tiên tiến có HP là hot girl dụ dỗ nhiều thằng dại gái tự nguyện tiên tiến để vào hội.

Ước j` "1 ai khác" làm Hotgirl, Mai Ngọc chịu thua ở những tấm phiếu cuối cùng.
Vận động mọi người đi Vote nào :))

ƯỚC gì một ai khác sẽ làm hot girl :D:D:D
Ước gì nó hỉu là mình ko hề thik nó và đừng có làm mấy trò vớ vẩn :(:(
Ước gì thằng kia bít mình đang để ý đến nó :)):))
Ước gì ông Địa đừng có cho điểm kinh quá :(
Ước gì ông Tuấn tin cho cả lớp lên điểm :(

Chỉ có một điều ước duy nhất cho hôm nay và cho những ngày sau: ước gì bọn mình trở về như ngày xưa, để Sâu không còn phải đau buồn thế này nữa, Chồn ú ạ. Ước gì Chồn biết được những suy nghĩ của Sâu ...........

" vì sao lại chia tay ?
vì sao chẳng trở về ??
vì sao ngừng mê say ???
vì sao chẳng mãi mãi ????
.... "

hic

Trời đất cái lúc người ta đang tâm trạng tràn trề thì lại đi ca cái bài đấy hix hix buồn quá :(( :(( :((

hà Link ui ! Cố gắng lên mày ạ ! Mọi chuyện rùi sẽ qua nhanh thui mà .
Vấn đề ko phải là nhìn xem mày đã gặp khó khăn gì mà hãy xem cách mày đứng lên từ đó .
có thể mày đã từng hi vọng vào tình cảm ấy nhưng đâu phải cái gì cũng theo được mong muốn của mình . Sự thật bao h cũng thế ! Phũ phàng hơn tưởng tượng rất nhiều . Hãy suy nghĩ tích cực là mày đã ko phải chịu đựng nó lâu hơn , vì mày đã nhận ra mọi chuyện khi chưa quá muộn . Tình cảm ấy đâu thể quyết định cuộc đời mày , đâu phải là tất cả . Mày còn có gia đình , có Hà thu , Hlink , có bạn bè , có tao ở bên cạnh , mày còn rất nhiều thứ đáng để mày yêu thương và quan tâm hơn nó . Tao ko cấm mày khóc , mày cứ khóc hết đi vì đấy là cách duy nhất làm cho mày thấy thanh thản . Nhưng rùi ngày mai , mày đừng khóc nữa , mà hãy cười tươi và tự tin nói rằng mày đã vượt qua . Giữ nước mắt lại , và hãy khóc cho một cái gì đó lớn lao hơn .
Cố lên ! Tao tin là mày sẽ vượt qua . Iu mày :x :x

Ước gì BT đừng ước linh tinh.
Hot hiếc gì.
Mơ à.

MÀ TTDCH bao nhiêu thành viên thế rồi còn gì.

Ước gì họp phụ huynh ko quá khủng khiếp.
Ước gì mình còn sống sót sau hôm họp phụ huynh.
Ước gì HK này mình học tốt.
Ước gì mạng nhà mình đừng bao giờ đơ nữa.

Lạy trời lạy phật điểm tin được lên
Lạy trời lạy phật cho con được 1 cái pru, bao nhiêu năm nay mơ ước mà chưa bao giờ được cả.

Diệu Link à cám ơn mày nhiều lắm. Đúng là tao đã quá hi vọng, kể cả khi mọi chuyện rõ ràng đã kết thúc rồi tao vẫn cứ hi vọng, mong chờ nó trở về như ngày xưa, trở về là một người quan tâm đến tao và cần tao, như tao đã làm với nó. Tao cố tình không nhìn ra cái sự thật trước mắt là nó muốn và đang cố gắng dứt bỏ, tao cố để ép mình nghĩ rằng tao vẫn cần cho nó. Không, đừng trách gì nó mày ạ, tao ko chịu đựng gì nó đâu, đó là tự tao tạo ra và tự tao gây sức ép cho mình mà thôi. Đúng là tao còn nhiều thứ để yêu thương lắm, nhưng mày biết không, mỗi người được mình yêu quí đến và đi khỏi cuộc sống của mình đều để lại trong lòng mình những khoảng trống không thể lấp đầy được, thôi thì cái khoảng trống to lớn ấy tao sẽ cho những kỉ niệm tốt đẹp với nó vào, để nhớ về nó như là một kỉ niệm đẹp nhất của tao, không bao giờ quên được. Rồi đến một lúc tao sẽ làm được, sẽ để lại mọi chuyện ở phía sau và bước tiếp. Một con đường mà không còn nó bên cạnh tao, nhưng tao sẽ phải chấp nhận, mãi mãi ..................

Vũ Hương Giang đã viết:
Lạy trời lạy phật điểm tin được lên
Lạy trời lạy phật cho con được 1 cái pru, bao nhiêu năm nay mơ ước mà chưa bao giờ được cả.
Hix trưởng giỏi thế ko dc mới là lạ:|

ước gì hôm nay quay trở lại buổi sáng...con sẽ ngồi học Lý...huhu...
ước tiếp...hôm nay ... lên mạng được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên