Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
điểm địa mình kiém nhất lớp, nhưng sẽ có ko it những đứa hơn điểm địa tao phải cắn dứt lương tâm :))

----------

hic , chưa có năm nào điểm tin kém như năm nay X_X co hơn 7 ' X_X trước có lần nào dưới 9,9 đâu X_X, năm nay bị xếp cử chặt điẹp X_X ...

@ linh : tớ thấy bọn A2 nói thế...:-? với lại mấy khóa trước hình như cũng đc nâng hết mà...:))

@Zoo: con cũng đc 6,5....há há...:))

@ Chick : mày nói như báng bổ vào mặt những đứa hơn điểm mày ấy...:)) cẩn thận mai ko đến trường đc đó ku ạ...:))

ước gì (khỏi lạc chủ đề :p) mình biết mình đang làm cái trò ngớ ngẩn gì thế này....8-}

mày ơi
cắn rứt :|
:|
đối với tao 6,5 là cả 1 niềm mơ ước:|
(và tao đã chạm tới cái mốc son chói lọi ý :D)

Ôi ! Những con người siêu nhân
Thật là ngưỡng mộ quá :(

ước gì mẹ tao ko ngồi đó ( khoảng 2 met ) để đan len mà đi xuống nhà đi ngủ để tao tự do ngồi chat ... hoặc lên HAO

thế mày ko đang lên Hao poz bài thì là giè đây...:)) tự dưng cái Y!M nhà tao die...8-| --> phải restar lại máy...:D ngại quá đi mất....chắc đi ngủ luôn h...:D

:eek: mà h này mẹ mày chưa đi ngủ á....8-} định thức thâu đêm cùng con trai chờ 121 ah??? :))

ức chế vãi hàng. xếp cứ ngồi đó đan X_X, chán chả muốn đánh đàn ... muốn đập cái gì đó X_X

----------

mà với cả 1 tháng nay ko cắt móng tay X_X dài wa', đánh khó chịu bỏ xừ ... X_X --> vẫn còn tức vụ 1 thằng " ăn chộm" cái cắt móng tay của tao X-(

Chỉnh sửa lần cuối:
eh heh ước j` tao biết đan :>
tao sẽ đan tặng đứa tao yêu hí 8-|
mà đan cho nhà tao mỗi ng` 1 cái đã
rồi tính sau
à mà còn bạn tao nữa
thôi hết bạn tao rồi mới đến ng` yêu
mà chả biết đến bao h nhỉ 8-|
lại nói nhảm rồi 8-|

hic hic, lại còn bong da tay nữa X_X 50% số chai tay đã ra đi :((

Nguyễn Thu Trang đã viết:
eh heh ước j` tao biết đan :>
tao sẽ đan tặng đứa tao yêu hí 8-|
mà đan cho nhà tao mỗi ng` 1 cái đã
rồi tính sau
à mà còn bạn tao nữa
thôi hết bạn tao rồi mới đến ng` yêu
mà chả biết đến bao h nhỉ 8-|
lại nói nhảm rồi 8-|

ĐAN KHỔ LẮM, OẢI

hic, đan ra đan vào ...

đang có môt đan mà đi đâu cũng thấy đan ?? hồi lớp 7 tao đan được 1 cái khăn ( quàng cổ ) dài hơn met ;)

----------

ôi thôi xong ... đù má ... xếp ngủ cùng phòng .... :(( :(( :((

8-} mẹ mày có hâm ko?? 12h đêm còn ngồi đan len...:)) đến bó tay với phụ huynh thời nay...:))

tao khuyên may ra hỏi thăm mẹ...rùi bảo:" mẹ ui...mẹ ah....thức khuya là ko tốt cho sức khỏe mẹ đâu...với lại dễ nảy sinh mụn lắm..." :)) đảm bảo công hiệu ngay...:))

:)):)):)):)):))
thấy chưa :))
tao mà phải out khỏi yahoo thì mày cũng ko được yên thân :)):)):)):>

hơi xuc phạm X_X nhưng ko sao, công nhận là hơi hơi ... ( đừng bảo em bất híu ) hic....

Ước gì .......... MU đã thắng :(:)(:)(( !
Chán quá :(:)(:)(:)(( !
Ước gì ........... Fergie cho Saha vào sân :(:)(:)(( !

Ước gì ........ pama bỏ qua HK này :(:)(:)(( !
HSTT => vỡ mặt roài :(:)(:)(( !

Thôi chuyện cũ cho qua !

Ước gì ....... chiều nay học nhảy suôn sẻ !
Ước gì ....... chiều nay đc đi chơi với vợ :) !

Ơ ............ :(( !

Ước gì vợ onl :(:)(:)(( !

Ước cho hôm nay nhận được tin vui : thầy Tuấn Tin đã quyết định nâng điểm của mình lên ít nhất là 6,5 (8,0 cang tốt)
sẽ có điều ước của ai đó ko thành sự thực :-"

Ước gì Mrs Oanh đừng có nói "Không" 1 cách bình thản trước tình hình điểm tin của lớp mình! Đến cả chục đứa trung bình rồi còn gì nữa!
Nhưng mà may quá mình đủ điểm học sinh giỏi! Lạy trời! :D
Ước gì Tuấn Xeko cho lớp mình lên 8,0 tuốt!:D( được voi đòi tiên)

ước gì nhey ?? hm` ... hạnh phúc và hòa bình cho thế giới X_X

Ước gì lớp mình được lên điểm Tin, ức quá!
Ước gì bố mẹ ko nói gì khi thấy điểm Lý be bét thía này!
Ước gì mình ko nhận ra là mình thik nó. Ước gì mình ko khóc khi đọc lại những gì nó vít cho mình hùi lớp 8! Ước gì minh ko thik nó đến vậy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên