Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Biết là nó đá bóng ngu nhg mà hôm nay mới tận mắt thấy cái sự ngu ý nó thế nào, ước j` mình đừng đi hôm nay, chán, n~ j` cuối cùng mình cố xây dựng về nó thế là sụp đổ hết, thôi, xong, từ bây h chấm dứt |-) =; Tao thề là tao vào đá còn đá hay hơn mày.|-) Ko nói điêu |-)
Mà hôm nay đi xem làm j` nữa, gặp anh kiu, rồi 5 tiếng sau biết anh kiu có ng` yêu rồi 8-| Eh, chán.
Anyway I'm back to me, the very Ngân Hà once forgotten :D
Vô tư đi :D

điều cuối cùng... sigh... ước j` tôi biết làm việc nhà T__T how can I go abroad when being unable to serve myself? :|

Ước gì hôm nay là hôm qua, để ngày mai lại được nghỉ... :x :p

Mệt mỏi quá... :(

Sao vừa thi HK 1 xong mà đã KT nhiều thế này... :((

Uoc' gi` hum nay ko phai? di hoc. va` ngay` mai ko phai? thuye^t' trinh` mo^n ...GDCD...

Ước gì tao ko buồn đến thế sau khi tổng kết văn... ước gì cái tự ái của tao nó ko cao đến thía. Ước gì mình cứ ngu hẳn đi, cứ học sinh tiên tiến trung bình luôn đi, để đợ phải chịu đựng cảnh này... ước gì mình đừng có quá tin tưởng vào môn văn để rùi thất vọng lớn lao... ước gì co thể khóc đc cho nhẹ lòng....

Ước gì mình nhớ ra hôm nay tổ mình phải lên present cái khỉ gì! Và đứa nào present?
Ước gì hôm nay ông Cử đến lớp nói: hôm trước thầy làm mất bài kiểm tra của con nên thầy cho con 1 điểm 10!

Hậu ui, hình như hum ấy là chỉ có 4 đứa giơ tay lên bốc thăm thoai má Làm gì có nhóm mình?
Ước gì điểm Tin điểm Lý ko đến nỗi quá tệ như môn Văn

ước gì bài GDCD sẽ làm okie vào thứ 6...:D

ước đc học sinh giỏi...:(

ước mình rời khỏi đc cái máy ngay bây h để đi học toán...8-} vẫn chưa ôn giè cả....:((

Huy cứ trêu em ý.
Chú Bo =>Khổ thân.
Thần tượng sang tuổi chú rồi.:))

Uoc; gi o^ng Tin na^ng ca? lop' le^n 8.0 va` to^ngr die^m? cua? minh` tre^n 8.0
Uoc' gi` dc hsg:(( :(( :((

Ước gì cho thời gian quay ngược trở lại thì never, never, never, ... tao thi vào chuyên Sinh ----> Oh my god! Help me! Help me! :(( :(( :((

Lão Tin mà ko nâng điểm mình lên thì chết, ước gì có có ngày nào shit như hôm nay
khốn nạn

Minh Trang mấy điểm Sinh thế? :-/

----------

nhầm, điểm Tin :D

Ước duy nhất 1 điều :|
Được nâng tin lên 6,5 :)
Ko thì bao nhiêu công sức vứt hết :((

@ Linh : tin đc nâng là chắc chắn đấy...:D ko phải lo đâu

ước gì lớp 10 Hóa 2 sang năm sẽ đầy đủ 50 học sinh...:( đừng ai đi cả...:(( chán lắm....lớp đang xôm tụ...đang đông vui....:(( iu hóa 2 05-08 quá cơ...:(

ông ý mà cho làm bài gỡ điểm thì coi như tập xác định rồi :))

Ông ý cứ cho lớp tớ làm bài gỡ điểm là còn be bét hơn
Hic ! từ 6,0 mà bây h còn 4,7 :((
@ Trang : Nhưng mà mai là tổng kết rồi hôm nay ko thấy ông ý nói gì cả . Nhỡ đâu ......:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên