Điều hành viên của 04-07

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái topic về NH3 đâu cần thiết phải lock hả Thư? Bỏ stick đi là được rồi. Nhỡ mọi ng có góp ý gì nữa thì sao.

Thư ơi , xóa hộ tớ cái Manga Anime mà tớ đã xin xóa từ đầu ấy (có 2 cái , xóa cái đc reply khg chục bài )! Mọi ng đang câu rất hào hứng ở đấy !!!

Trần Thế Phong đã viết:
To Hà: Cái đó(bạn ko được gửi kèm file) thì tất cả member đều như vậy, chỉ có từ mod trở lên mới được gửi kèm (hình như vậy) , theo tôi là ko được up bất cứ cái gì lên cùng bài viết trong forums, còn để gửi ảnh từ máy mình lên phần tranh ảnh thì ai cũng gửi được.Ông vào cái phần tranh ảnh ở trên (cạnh phần liên kết), -> vào album của lớp, phía trên bên phải có phần upload, vào đó mà up ảnh lên.Ảnh được up lên chỉ vó ơ tranh ảnh thôi chứ ko có của diễn đàn.Còn cái của thằng Hưng cũng giống kiểu hiển thị một cái link, chứ ko phải là up hẳn lên từ máy.

Sắp đi AUS hả Phong ;) Chú may mắn ;)

Anh cũng không rõ, nhưng lúc gì thằng bạn anh không phải mod cũng vẫn attack file được em ạ :)

Bắt đầu câu bài :D
mod Thư Lock cái thread này lại là được rồi đấy ;)

Topic này dừng ở đây nhé. Nếu các em có vấn đề gì thắc mắc, các em có thể gửi vào phần Hòm thư bạn đọc để được trả lời cụ thể.

To Minh Trang: Topic em đề nghị đã được xóa theo yêu cầu.

Tớ nghĩ tớ sẽ để lại cái theard này, có vấn đề gì liên quan đến box, các cậu có thể vào đây góp ý, đưa ra ý kiến hay thắc mắc những điều mình chưa bít! Mọi chuyện từ đó sẽ được giải quyết! OK?

Trang làm mod cũng đã một thời gian ;)

Thế sao em không bỏ Sticky cái này đi rồi tạo một cái mới, ;)

Nguyen Hoang Duong đã viết:
Trang làm mod cũng đã một thời gian ;)

Thế sao em không bỏ Sticky cái này đi rồi tạo một cái mới, ;)
Trang Thư anh à, ko phải Trang

Để làm gì, đằng nào cũng thế, mà vào đây mọi người cũng đều nêu được ý kiến mờ!

"trà" :) Nhầm nhầm rồi.... Chết thật Trang Thư, tên hay thế mà mình nhầm :p

Cái topic này hay đấy ;) Nhưng nó mang tính giới thiệu Mod mới :) Còn bây giờ ai cũng biết sMod Trang Thư rồi còn gì, nhỉ ;) Nên giới thiệu như thế này cũng không cần thiết, .... A, hay là đổi tên Thread đi được ko ;) Trang Thư (lần này thì ko nhầm nữa:p ) thấy thế nào ? ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hum`, khó nghĩ......... đổi tên theard là gì: Hỏi đáp, thắc mắc ý kiến????
A` anh ơi: "Trà" Là gì ạ???
Nhân đây cũng thông báo luôn: chuẩn bị có họp off 0407 vào 10/11 nhé!!

Thế hả :D :)

Họp off 04/07 có gì vui ko ?
Có những hoạt động gì thế :)

Mod mới box 04-07:

Trần Thu Trang
Lý 04-07 - HN-Ams

Thư và Trang kết hợp với nhau để quản lý box nhé.

Tất nhiên là hai em Trang và Thư có thể kết hợp tốt với nhau rồi chị Hà :)

Đúng không Trang, Thư ;)

hêh, thế có thêm mod mới rồi ah, em kô để ý
chúc 2 mod làm việc tốt và làm ơn đừng câu bài, mod câu bài trông ngứa lém

Vậy là sao bao nhiêu lời ngợi khen của tớ, 3T đã cùng được lên làm Mod 0407 roai`!!
2 chúng ta bắt tay nhau đi ăn mừng nhỉ???
Chúc 3T làm việc tốt và cùng giúp đỡ tớ.
To Hoàng Hà: Tớ thấy cậu ko kém đâu!!!!

Chúc mừng Squid lên làm mod, bây giờ mới để ý, cố lên nhá Squid.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên