Điều hành viên của 04-07

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hic, tại dạo này đang bận tập cho NH3 thôi, hết tuần này thì Thư sẽ lên nhìu cho coi!!
Ai cho Trĩ đưa ảnh lên mà ko hỏi khổ chủ!!!

Anh tưởng em đồng ý rồi chứ:D Hôm nay chụp lại vậy:D

woe woe, hôm nay về ăn mừng thôi, thấy mod lên rồi kìa

Mod vẫn lên ma`!! Sory mọi người nhìu, tuần wa bị ngã trật khớp chân, ko lết ra khỏi nhà đến với net yêu quý được..... :(
To Trĩ: Cấm chụp lại!!

Mod Mới oai ghê, anh có cơ hội hiếm hoi được "chiêm ngưỡng" mod mới, thật cinh hạnh, vinh hạnh :D :)

Hơ, anh chiêm ngưỡng lúc nào mà em ko biết vậy hả anh Dương?
Từ bây giờ mọi người chịu khó tìm topic lớp mình cho kĩ, có thểở các trang sau, đừng tùy tiện lập quá nhiều topic cho 1 lớp!

Hôm đi offline ý, Thư à;). Mà thư ơi, tơ gọi ấy là Thư nhé, gọi mod nghe thế nào ý.
Mà, chân thế nào rùi?

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Mod vẫn lên ma`!! Sory mọi người nhìu, tuần wa bị ngã trật khớp chân, ko lết ra khỏi nhà đến với net yêu quý được..... :(
To Trĩ: Cấm chụp lại!!
Ui, khổ thân thế. Thế sao các bạn không làm gì đi à? Phải đến đạp nốt chân bên kia chứ:))
Ảnh mờ quá, để anh chụp lại cho nó rõ với đẹp hơn:D

To chị Hà: Sao dưới chữ Thanh Hà của chị không có chữ "Ban Điều Hành" hay "Ban Quản Lý" gì gì đấy ??????
Thêm nữa là phỏng vấn là phỏng vấn ngoài đời hay trên mạng ??
sẽ phỏng vấn online, quá YM..CHị ý sẽ hẹn với em 1 buổi để interview..kô có chữ BDH or BQL thì sao chứ:p..Chị ý sẽ là ngừoi pv em đó nếu em apply:p

Hê hê, đang định đăng ký, nên có một mod nam chứ nhỉ, để anh em còn có quyền lợi. :))

Bùi Thanh Tùng đã viết:
To chị Hà: Sao dưới chữ Thanh Hà của chị không có chữ "Ban Điều Hành" hay "Ban Quản Lý" gì gì đấy ??????
Thêm nữa là phỏng vấn là phỏng vấn ngoài đời hay trên mạng ??
sẽ phỏng vấn online, quá YM..CHị ý sẽ hẹn với em 1 buổi để interview..kô có chữ BDH or BQL thì sao chứ:p..Chị ý sẽ là ngừoi pv em đó nếu em apply:p
Oạch, phỏng vấn theo kiểu chatting không dấu thì chuối lắm nhỉ :)):))
Anh em con trai phải có một người lên làm Mót chứ để Mót nữ một mình thì xem chừng không ổn, ông nào có gan không ??

Ai có gan cho tớ bắt tay làm wen luôn, mỗi tội bạn ý đừng từ chối lời làm wen thân thiện của tớ là được!!!
To TTT: Gọi tớ là Thư đi, đừng dài dòng, nhg thêm Trang Thư vào để đỡ nhầm! :D

Chúc mừng em Thư
Nhưng xem ra 0407 còn quái hơn cả 0306 bọn chị nữa đấy!
Sao ko có 2 mod nhỉ??? 1 mod thôi sợ ko kham nổi mất :p!!!!

Rồi sẽ có 2,3,4 ,5,... mods nhể :) Đúng không ???

Hiện tại chỉ có mình Thư thui

Vâng, hiện tại chỉ có 1 mình em!!
Chị TRinh ơi, quái là thế nào hả chị?? Bọn em hơn được cái quái đấy thôi cũng hãnh diện lắm roai`!

hì, chị trinh ạ, đang một loạt ứng cử viên của mod mới đang nhăm nhe đợi phỏng vấn của các anh chị :x:x:x:x Em nghĩ 04-07 phải có hơn đến 3 mod thì mới đủ:)
Chỉ muốn mod thật hợp lòng dân thôi:)

đúng rồi, cần ít nhất 3 mod mới quản lí hết được, mà bài ko cần quá dài thì mới để lại đâu, có ý nghĩ hợp với topic, ko viết liên tục là được thôi mà, chứ bạn THƯ xóa của em với của thằng bạn mấy bài rồi :(, ko hiểu lí do, em đâu có fishing

Cho anh la`m Mod với :D :D

Anh mà làm mod, các em 0407 khỏi lo chuyện .... ăn kem :D :D :p

Cho em hỏi cái này hơi lạc đề, tại sao em upload hơn 50 cái ảnh lên album mà sau chỉ thấy 30 cái ??? Thất lạc chăng ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên