Điều hành viên của 04-07

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có thể có sự chọn lọc của ban quản lí Album!
Các cậu cứ từ từ, rồi sẽ có mod mới, tớ đã thuyết phục để tăng mod cho box mình!
To Hoàng Hà: Tớ mới xóa của cậu 1 bài thôi, và có ý do cả đấy, đừng có vơ đũa cả nắm!

chuyện mod xóa bài là chuyện bình thường nhưng người bị xóa bài thì không cảm thấy bình thường. Tớ nghĩ bạn Thư xóa bài đóa chỉ là để nhắc nhở cậu thôi, không cần phải để bụng đâu Hà ạ:)

mod mod mod mod
Sao thi thoảng em hay đi qua chỗ khối 11 thế ?
Có việc gì hả ? B-)

hehehe :D

Còn thấy Trang Thư đi với bẹn con trai nào đó, có chuyện gì thí ?? :D :D B-)

Mod là lớp trưởng với cả đang lo cho vụ NH3 nên lon ton là phải rồi

hix, chỉ là lên gặp chị Khanh thôi mờ, mà gặp chị Khanh thì có gì là có gì đâu!!
Còn cái bạn đấy thì chẳng có gì liên wan đâu!!! :D

em hỏi cái, phía cái ô CHỨC NĂNG cuối cùng ấy
đến bao giờ thì được gửi kèm file??

Anh chịu thôi :)

Anh vẫn gửi được đấy chứ :)

Tớ câu bài ở đâu cơ hả Đan Tâm, dạo này ngoan roai`, ko câu nữa, Đan Tâm đừng lấy quá khứ của tớ ra chứ! :((
To Hoàng Hà: Ai cũng gửi được mờ!

he he, thế là mod có quá khứ đen tối à ??? không ổn, không ổn rồi [-x [-x [-x [-x [-x Nhỡ tật cũ tái phát thì tan tành hết cả à ? Mà cái này bày ra làm gì thế nhỉ, để thay cho cái phỏng vấn mod chăng ?

đâu có, ko tin mọi người cứ nhảy vào nick của em mà xem BẠN KHÔNG ĐƯỢC GỬI KÈM FILE. chậc chậc

gửi kèm 1 cái ảnh thì để đường dẫn tới ảnh đó trong cái này

còn gửi 1 file audio hoặc video thì để trong cái nay [wma] [/wma]

ví dụ

Cái này được làm như sau:

Rồi đến cái địa chỉ của hình là:
[url]http://cdn-channels.netscape.com/cpshark/music/channel/i/2004_01/britneyspears_toxic200.jpg[/url]
tiếp theo là

ông dốt lắm, LÊ HƯNG: cái đấy ai cha biết, cái tôi hỏi, mà thôi ông thử kéo scroll xuống cuối page, xem chỗ ô chức năng, xem của ông cái dòng thứ 3 trong cái ô đấy có chữ BẠN ĐƯỢC GỬI KÈM FILE ko

to anh or chị NHD :p, iem ko biết giới tính chính xác :p: mod nào chả cũng có lúc câu, or ko có ý câu nhưng bài viết hơi ngắn, thế nên nên nhân nhượng với những bài biết ngắn nhưng đúng chủ đề

Ờ Ờ Ờ :D Anh là zai em ạ :)) :D

Thế em có định nghĩa thế nào là spam không? :D

Bài người ta ngắn gọn xúc tích chứ đâu có phải là câu :-" :D

To Hà: Cái đó(bạn ko được gửi kèm file) thì tất cả member đều như vậy, chỉ có từ mod trở lên mới được gửi kèm (hình như vậy) , theo tôi là ko được up bất cứ cái gì lên cùng bài viết trong forums, còn để gửi ảnh từ máy mình lên phần tranh ảnh thì ai cũng gửi được.Ông vào cái phần tranh ảnh ở trên (cạnh phần liên kết), -> vào album của lớp, phía trên bên phải có phần upload, vào đó mà up ảnh lên.Ảnh được up lên chỉ vó ơ tranh ảnh thôi chứ ko có của diễn đàn.Còn cái của thằng Hưng cũng giống kiểu hiển thị một cái link, chứ ko phải là up hẳn lên từ máy.

tôi ko khoái dùng album của HAO, vì BAN ĐIỀU HÀNH chưa tạo album 10tin, nên tôi cú, rỗi rồi, toàn dùng Photobucket.com thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên