Điều bất ngờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
kinh quá, đồ ăn mà cả nhà làm như gậy guộc, đem đi đánh nhau ko bằng í :D:D:D:D
ko sao Trang à, bị bắt nạt thì ta bắt nạt lại :D:D:D

:-s
chị Big đầu gấu lắm:-s
hay chị Nhung giúp em 1 tay:D

.. ôi giời ơi .. bạn Nhung mà sang giúp em sịt suốt ngày em ý biếu ... cho thì có mà bội thực cả tháng :)) .. :)) .. :D:D :biggrin: .. :p

:)), tớ giúp em í vì tình cảm chị em, ai lại đòi quà biếu gì, Trang nhỉ :D:D:D:D
bạn Thủy nhé, ko đc bắt nạt em Trang của tớ [-x[-x[-x
cống rãnh mà đòi so sánh với đại dương, kênh mương đòi bon chen với nhà máy thủy điện :)):)):)):)):)):)):)):))

.. oạch .. 8-} .. kinh hoàng 8-} .. bạn Nhung bạn ý ra chiêu cái mình đầu vẹo sang 1 bên ... 8-} .. chân tay như điện cao thế 250KW dí vào người .. 8-} .. :-& ..

:)) hề, bạn bị dí điện đấy thì có mà :)):))
để tớ lo hậu sự cho, yên tâm, rất chu đáo :>:>:>
ấy thik đc chôn hay hỏa:)):)), mà h đất cho người sống còn ko có,lấy đâu ra cho người chết :)) đành hỏa nhé :)):)):)):))
< xin đồng chí chúa tha lỗi cho con [-o< , hôm nay con đã làm nhiều điều xấu xa :(:(:( >

Chỉnh sửa lần cuối:
..uh ... công nhận là hôm nay con làm nhiều điều xấu xa .... chúa từ bi tha lỗi cho con ... :>:>:>:>:>:> ... chúa chỉ lấy của con 2 cái mặt tiền để đe thế hệ mai sau thôi .. :>:>:>:>:> ..

( chúa hôm nay cũng làm nhiều điều xấu xa .:(:(:(..nhưng .... chúa tự tha lỗi cho chúa .. [-o< .. :)) )

Trần Bích Thủy đã viết:
..uh ... công nhận là hôm nay con làm nhiều điều xấu xa .... chúa từ bi tha lỗi cho con ... :>:>:>:>:>:> ... chúa chỉ lấy của con 2 cái mặt tiền để đe thế hệ mai sau thôi .. :>:>:>:>:> ..

( chúa hôm nay cũng làm nhiều điều xấu xa .:(:(:(..nhưng .... chúa tự tha lỗi cho chúa .. [-o< .. :)) )
Chị Thủy hay có mấy dấu chấm chấm loạn hết cả mắt đàn em rùi.

trần hồng nhung đã viết:
:)) hề, bạn bị dí điện đấy thì có mà :)):))
để tớ lo hậu sự cho, yên tâm, rất chu đáo :>:>:>
ấy thik đc chôn hay hỏa:)):)), mà h đất cho người sống còn ko có,lấy đâu ra cho người chết :)) đành hỏa nhé :)):)):)):))
< xin đồng chí chúa tha lỗi cho con [-o< , hôm nay con đã làm nhiều điều xấu xa :(:(:( >
Chúa ban phước cho con 0:)
Amen 0:)

hik:-s
cả 2 bà chị đầu gấu như nhau:))
còn kêu gì ai:)):>
mỗi em ngoan ngoan:">, hiền lành:> nên bị bắt nạt:((
:)):)):))

oài, chị bênh em mà :):):), chị đầu gấu đâu , chỉ hơi đanh đá thôi :D:D:D, mà là để tự vệ, ko cho bạn THỦY bắt nạt thôi :)):)):))

thôi 2 chịb-)
chị Nhung bênh em:*:x, yêu chị Nhung:x
chị Thủy toàn bắt nạt em, b-( chị Thủy:))
< sắp bị vặt răgn rồi:-s>

>..... :)) .. đây đây nha sĩ đây ... :D:D >... :))

... b-( .. con em sịt bạc bẽo ... b-( .. >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên