Điều bất ngờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi thế là ngưu tầm ngưu, mã tầm mã 8-|:((
Tiếc thg cho 2 số phận:(:)))
mà anh cuốc đi đâu chơi đấy:D:D

:))
thế cũng là tương xứng nhau rồi còn gi anh:))
đấy là con chưa kể[-x, cô dâu chịu thiệt nhiều[-x, vì là cô dâu vẫn còn khả năng, còn chú rể thì bất lực[-x

lâu ko vào VC thấy mọi người câu bài khiếp thật đấy:)|

Còn cái kiểu nhận xét người khác câu bài thì cũng ko khá hơn là mấy:)|/:)

cái gì thế , mới ngủ 1 giấc dậy, mà mọi người bàn tám rôm rả quá :( , mà nói gì em thế này :(, cả nhà bênh anh Quốc nhá :(:)(:)((
@Trang : cái UA là cái n'c khỉ ho cò gáy nào, chị cũng chịu :(:( chỉ biết nc đấy chả có gái đẹp đâu, toàn zai thoai :(:(:( :)):)):))

... bây h có 2 chú rể 1 cô dâu ,... vậy cho em sịt vào làm cô dâu nữa cho nó huề :)) .. >:-D< .. đơn giản ... :)) ...

uầy:))
bà Big ác thế nhờ:))
b-(b-(
óanh chít nàyb-(b-(
b-)

Trần Thu Trang đã viết:
b-(b-(
óanh chít nàyb-(b-(
b-)
Đề nghị ko bạo lực internet :D:)):)) Lây thèng nào tính du côn rồi đấy sis :D:))
đâu, 2 rể là ai, 1 dâu là ai thế
Chắc chị Nhung có một chân bà mối kiêm cô dâu :D:))

Trần Thu Trang đã viết:
b-(b-(
óanh chít nàyb-(b-(
b-)

.. giời ơi giời ơi .. vừa dứt mồm âu yếm yêu thương sịt em bên topic kia .. chạy sang đây đã thấy nó sắn áo thò tay giơ chân ra oánh mình không khác gì box xình xình .. 8-} ..8-} ..:-& ... :nono: .. sịt dạo này náo quá .. :nono: .. >:) .. mai chị gấp xác thả trôi sông bi h .. >:) ...

em Bánh QUấn : em cẩn thận nhé ... làm em con bé sịt là có ngày nó ngứa tay nó đấm vỡ mồm ... chưa kịp đến bệnh viện mắt đã lé lệch sang 1 bên, tóc tai lòe xòe răng cái còn cái mất .. :| .. :-& ,,, quần áo tả tơi chỗ có chỗ không 8-} .. :-&

ôi hôm nọ ăn bánh cuốn ngon:)):))
chị Big: toàn bắt nạt em lại còn [-x:p

em Bánh QUấn : em cẩn thận nhé ... làm em con bé sịt là có ngày nó ngứa tay nó đấm vỡ mồm ... chưa kịp đến bệnh viện mắt đã lé lệch sang 1 bên, tóc tai lòe xòe răng cái còn cái mất .. .. ,,, quần áo tả tơi chỗ có chỗ không ..
Sợ ghê, sau đó em nói "trắng ji` mà sáng thế" với cô y tá như trong quảng cáo Omo ấy nhỉ :)):)):))
ôi hôm nọ ăn bánh cuốn ngon
Bánh tráng shit thì ko ngon đâu :D:D:)):))

.. bánh tráng shit .. :)) ..=)) .. :-& ... khổ thân em sịt ... :-& ... ăn thế mà cũng thấy ngon hả em yêu .. :(( ... :-& .. khiếp quá ... 8-} :-& .. công nhận là bất ngờ ... :-& .. bất ngờ đến kinh hoàng .. 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
vớ vẩn thật/:)/:)
EM đang nói là nói bánh cuốn chứ ai nói bánh.../:)[-x
2 chị em nhà này xúm lại bắt nạt mình[-x
oánh cho mỗi ngươi 1 phát cho bõ tứcb-(b-(
:))
<:((-sắp có người ra đòi vặt răng mình rồi:(:)mrgreen:>

.. đây đây >:) .. không phải vặt răng đâu mà vặt cả tóc em sịt luôn đây này .. >:) .. em bánh quấn nhét bánh quấn vào mũi em sịt xem nào :)) ... >:)

uầy:|
lỗi mũi em bé lắm :mrgreen: ko nhét vào được đâu :mrgreen:
với cả nó là em em;;) dám làm thế/:), em b-( chết tươi:)):p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên