Điều ước

ơ này ... hai cái anh này cứ dắt nhau đi qua đi lại mãi thế à ... /:)

Anh Dũng dạo này vui tính ghê. Em với anh cùng đi với nhau, em đẩy anh thế nào được. Có mà Thủy đẩy anh để cùng em lên thiên đường ý :D

Anh chả biết ai đẩy, nhưng chỉ biết lúc đó hết sức rồi bị rơi uỵch một cái xuống địa ngục thôi :))

Là Thủy đẩy anh xuống đấy anh ạ, nói thật với anh là Thủy chỉ muốn đi với em thôi. Thủy bảo đi với anh chán lắm, đẩy anh xuống để được tự do đi với em :biggrin:

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Là Thủy đẩy anh xuống đấy anh ạ, nói thật với anh là Thủy chỉ muốn đi với em thôi. Thủy bảo đi với anh chán lắm, đẩy anh xuống để được tự do đi với em :biggrin:

... :eek: :eek: [-x [-x /:) ... vukasim huynh biaj đặt vu khống vừa vừa thôi nhá ,,,.. 8-} ... anh đẩy anh Zung xuống sao lại đổ cho em .. [-x ... /:) ... em chưa lên thiên đường đâu ... b-)

Ha ha, Vũ đẩy anh xuống rồi cũng bị trượt theo, cuối cùng vẫn chưa ai lên được thiên đường :))

Hơ, Thủy ơi, lần sau anh em mình cùng đẩy Dũng xuống nhà :D

.. em đẩy cả 2 xuống địa ngục .. hết lằng nhằng ... /:)

Thế em lên thiên đàng với ai ??? Lên thiên đàng chắc chắn phải có người đi cùng chớ.

.. lên thiên đường mà phải có 2 à ... em tưởng 1 người là OK rồi ... 8-} .. lúc chết thì ai chả lên thiên đường ... riêng 2 anh xuống dưới .. :))

Đang còn sống mà được lên thiên đường mới thích chứ, khi về còn kể được với mọi người để mọi người còn biết thiên đường đẹp như thế nào, chết rồi thì biết kể với ai đây :))

Tôi có 1 điều ước nhưng phải làm 3 ngày thì hay hơn chứ.

Thế thì phải gọi em Nam là Nam SRONG nhỉ :))

Ê hê Vũ kasim cho bít ngày xưa Thánh Gióng lên 9 tầng mây cưỡi con giề

3 ngày là mơ ước thôi chị ạ. Em bi giờ mới được 2 ngày,hic.

Back
Bên trên