Điều ước của thằng Nhót

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Nhót Hiếu đang đi dạo trên bãi biển, tình cờ thấy một cái lọ. Thằng tham này mở ra ngay. Từ trong lọ một vị thần xuất hiện và cảm ơn Nhót vì nhờ ông mà vị thần này đã được thoát ra ngoài.

Vị thần nói, "Ðể đáp lại lòng tốt của ông tôi sẽ ban cho ông một điều ước, nhưng chỉ một mà thôi nhé". Sau một phút suy nghĩ, Nhót nói "Trước giờ tôi luôn luôn ao ước đến đảo
Hawaii một chuyến nhưng tôi đã không thể, tôi sợ đi máy bay và thuyền lắm vì nó làm cho tôi mệt và sợ hãi. Vì thế tôi mong sao có được một con đường đi từ đây đến Hawaii."

Sau vài phút suy nghĩ, vị thần này nói "Không, tôi nghĩ là tôi không thể làm được điều đó, tôi chỉ nghĩ đến tất cả những công việc liên quan với những cái cột chống đỡ cái đường cao tốc và để chạm tới đáy đại dương thì cái cột này phải dài bao nhiêu. Nghĩ về tất cả những vỉa hè mà mà sẽ cần đến. Không, điều đó đã yêu cầu quá nhiều."

Nhót suy nghĩ một phút rồi nói tiếp với vị thần, "Có một điều khác mà tôi luôn luôn mong ước. Tôi ao ước có thể hiểu được phụ nữ. Vậy thì làm gì để họ cười và làm gì để họ có thể khóc, tại sao tính khí của họ lại thất thường như thế, tại sao đối với họ lại quá khó để hòa thuận với họ? Điều cơ bản là cái gì làm cho họ biểu hiện như thế?"

Vị thần này đắn đo một lúc rồi nói "Như thế, ông muốn con đường đến
Hawaii hai làn hay bốn làn xe?"

Hiếu khăng khăng "Tôi muốn điều ước thứ hai thành hiện thực"

Vị thần hỏi lại "Anh có chắc không ?"

"chắc chắn là tôi muốn"

Và thế là thằng Nhót biến thành một người phụ nữ, thế nên bi h ko gọi là thằng Nhót mà phải gọi là cô Nhót nhé ;) :)) ;;)

a ha
cô bật anh đến khoản này thì anh chịu rồi
về văn chương thì anh chịu cô (bó tay luôn)
đơn giản vì vợ của cô Quái vật giỏi văn mà:))
Và thế là thằng Nhót biến thành một người phụ nữ, thế nên bi h ko gọi là thằng Nhót mà phải gọi là cô Nhót nhé
trời hehe
anh đoán chắc là sẽ chỉ có mỗi cô gọi anh như thế thôi
nhưng anh gọi cô là cô thì đúng rồi
thử nhớ xem: trong lớp mình có người nào ko nói cô bị ái ko
ah nhớ ra rồi
A Hồ hả
ah mà quên
A Hồ là quái vật chứ có phải là người đâu
thôi việc gì thì cũng đã rồi
nếu cô tiếc phận làm trai thuở trước của mình thì..... để nghĩ xem nào:-?
ah dễ thôi
cô cứ về xin tiền bố mẹ
cho đi mua cái dildo hay còn gọi là vibrato
rồi đi gắn cái giả vào là ok;)
y học bây giờ hiện đại lắm
ah mà còn 1 vấn đề nữa
lắp cái giả thì cũng chỉ là ở ngoài thôi
cái chính là tính tình và suy nghĩ của cô:-?
thôi
cái này thì anh chịu rồi
bởi vì tùy thuộc ở cô
nếu cô còn muốn bị mọi người gọi là "cô" thì cô chẳng cần phải sữa đổi tính nết đâu
nhưng nếu cô muốn mọi người gọi mình là "chú" thì phải sửa đổi tính nết đi
---------------------------------------------------
bài trên là anh chửi cô hay là anh khuyên cô thì tùy thuộc vào suy nghĩ của cô đấy

Hiếu à, đây là box VC, nếu em muốn góp ý thật thì gặp hay pm hay chat mà góp ý, đừng nói thế ở đây. :) mọi ng đều vui vẻ mà ;)

Hiếu à, đây là box VC, nếu em muốn góp ý thật thì gặp hay pm hay chat mà góp ý, đừng nói thế ở đây. mọi ng đều vui vẻ mà
dạ vâng
em hơi nóng
lần sau sẽ rút kinh nghiệm:D

ko sao, cũng chỉ là VC, mọi người tạo ko khí nóng bỏng chút cũng đc :D, nhưng mà nóng theo nghĩa sôi nổi thôi:D:D:D
Em Hiếu, h mới để í, avatar của em ...đáng iu quá :x:x:x

chị Nhung liêu xiêu trước ava mới của em hiếu rồi kìa:)):))

Em có một avatar đáng iu hơn nhiều, mọi người xem sẽ thấy iu lắm, dễ thương và rất đáng iu mà em tìm thấy. :D:))

Anh bận đi chơi, ko có thì giờ cãi nhau với trẻ con, nhóc ah.

thằng nào vừa chơi vừa cãi nhau được thì mới đáng làm anh
ngốc ạB-)

Ngoài chơi ra anh còn bận học bài nữa em ơi, thui, trẻ con cố mà chơi, sau này lớn như anh ko chơi được đâu :)):))

học bài với chị Nhung hả
vậy thì biết là bài gì rồi :))

uhhhhhhhhhhhhhhh aaahhhhhhhhhhhhhh
Xem ra chú thông minh đấy, có ji` đến đây anh chị dạy cho chút chữ mà khoe với em hàng xóm :)):)):)):))

Xem ra chú thông minh đấy, có ji` đến đây anh chị dạy cho chút chữ mà khoe với em hàng xóm
hờ hờ
học ông để về sau tôi cũng bị Gay thì chết tôi à

Thằng Quân ái nghiêm túc đi, nói đểu nhau thì cũng phải... tế nhị chứ. :))

Hiếu bị les thì anh ko chấp
ôi trời
lại một câu nữa mà tôi nghĩ là chỉ có ông nói như vậy thôi đấy:))
mà này
trên thế giới thì người viết tắt lesbian--> lesbo (not les)
còn les là một mạo từ trong tiếng Pháp chỉ số nhiều của vật gì đấy

uhhhhhhhhh, Nhót tự nhận nhé :)):)):))
2 Bành Hiếu : ko muốn tiết lộ bí mật ấy đâu, nhưng nó trêu người quá đáng, mà chuyện giới tính thằng Nhót .. phức tạp lắm :)):)):)):))

Back
Bên trên