Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trui`! Tú uống thuốc liều rùi sao muh` dám gán ghép Hà Minh voi Hiển hả? Khong sợ Hà Minh a`?

Sao lại thế , Hà Minh là mẹ tớ mà .
Bạn Kiều Anh nhìn nhầm rồi , xem lại đi , tớ bị Tú lợn gán ghép với bạn khác cơ .

sợ gì Hà Minh chứ...keke
nó là cháu tao mà lị...
với lại các bạn biết đôi nào hay hay thì post nhé ko thì lãng phí topic hay
thí dụ như Bảo Ngọc và Hùng Tiến là hay đó.

Hoàng Anh Tú đã viết:
Hehe bạn Chung Thùy Trang hỏi thế làm tớ ngại wa'
Uh,okie,tớ sẽ liệt kê tớ và Chung Trang làm một đôi,okie???
Thiệt không đó??? bạn Tú nói thật hả? Không sợ bạn Phương ghen chứ??? Tớ chỉ sợ đến lúc đó bạn Tú nhà ta lại chạy mất dép ý chứ!!! :>

To Cẩm Ngân: Ấy cứ nói quá, đấy là bạn héo với tớ đùa nhau chút thôi. Ai ngờ bạn Ngân giận thật phải ra mặt rùi đây nè. :))
To Thu Hà: Ủa? Ấy biết chuyện ý à??? Hết rùi. Hết từ hôm đi tập khai giảng thì phải. :-?
To Hiển: Bà nói với cháu kí rì cháu quên rùi à? Nếu nhớ ra thì cứ gửi PM cho bà. Đừng post lên đây nhá :-$

Hehe bạn Chung Thùy Trang đồng ý ro`ai nhé!!

À,còn chuyện bạn Hoàng Hiếu là thế nào đấy?Hơi ghen đấy!!!

À,bạn Hà Minh cao hơn bạn Hiển khá nhiều,nên xem lại đi bạn Kiều Anh ạ!!!!Lớp mình ít bạn có chiều cao tương ứng với bạn Hiển lắm!!

To Tú, yên tâm đi, Hiếu cưa đâu hỏng đấy, ko phải lo.Chú toàn đi cưa cây cổ thụ cỡ vài ngàn năm tuồi bằng con dao rọc giấy :)).

To Nghiêm Bá Huấn :Cái chữ kí của mày bị đụng hàng rồi cu ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Phong, mày bôi bác tao vừa vừa thôi.
Sao nhiều bạn ghen chỉ vì mình thế nhỉ :)) :))
To QA: Mẹ cứ nói linh tinh
To Hà Trung (không có đây): Tội nghiệp thằng bé, dự bị vậy :)), biết đâu đấy nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ thiều Hoa là nhân vật nào ấy nhỉ...
học 10 sinh mà dám gọi mình là cu
láo toét thiệt,,với lại con gái 10 sinh thì kinh lém
em chả dây toàn các bạn dê số 1

Chời chời, sao mọi người cãi nhau về chuyện của tớ với bạn Chung Trang thế nhỉ, trêu nhau tí thôi, không thật đâu bạn Tú với bạn Cẩm Ngân ạ :)):)):))

Đấy, bạn Héo bạn ý đính chính rùi đấy.
To Héo: Mau đi xin lỗi bạn Ngân đi không bạn ý giận đấy!!!
To Huấn: Con Thiều Hoa nó học 9E cũ đấy!!! :>

Thực ra thì tớ đâu có bít bạn ý , tự nhiên mấy lần Tú lợn giới thiệu tớ với bạn ý nên thành ra bây giờ khi tớ sang lớp Nga với lớp T-A chơi , bạn ý nhìn thấy tớ là lại chạy :(
Cộng thêm bạn bè của bạn ý cứ cười mới khổ chứ .

hik, lớp mấy người vui thế, chẳng bù cho lớp tui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên