Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Oé oé oé. Cái topic "lày" hay dã man. Ko ngờ bạn Huấn cũng dạt dào tình cảm như vậy.
Còn 1 đôi nữa nè : Bảo Ngọc ( Hóa 1) - Tiến ( Toán 1) đôi này khá chính xác vì chúng nó gọi nhau là vợ chồng. Bảo Ngọc gọi tớ là bố còn Tiến gọi tớ là bố vợ hehehe. Đôi Thảo-Tiến chưa có dấu hiệu lộ liễu như thế ( nhưng cũng có nhìu dấu hiệu ) ----> thằng cu Tiến này ghê thật. Bạn nào muốn học tập kinh nghiệm nó ko ?
Có đúng là có bạn thích QA lớp Anh 1 ko ? Tớ thấy choáng quá. Phải tìm ngay bạn này để thỉnh giáo. Người thích được QA "số 5" chắc phải như phật sống. Tên là Hà Trung à? Có làm thành viên HAO ko vậy ?

bố già! chưa gì đã lôi tên con gái lên mạng rồi. Định làm con thành người nổi tiếng hả?chuyện vợ chồng người ta là chuyện riêng chứ ai lại lôi ra thanh thiên bạch nhật thế này? [-x

To bố già: thế bố với mẹ có coi là một đôi không ạ? Mọi người có đôi nữa nè: Kiên(hóa1) + Thảo(Anh1) một người là bố, một người là mẹ tớ

miẹ, Huấn là bạn nào mà nổi tiếng thế, cấp 2 học đâu, hôm nào đi xem mặt mới được.
Bạn Kiên nhiệt tình nhể, tớ thấy cái này cũng bt thôi, chả hay lắm. Sao nhiều đứa vào cùng 1 cặp với bạn Thảo Anh 1 thế nhỉ

Huấn "chó" (Tin) - Mỹ Ngọc (Anh2)
Bạn Dũng bị bệnh dở hơi à? làm gì có chiện đóa, lần sau ăn nói cho cẩn thận nhé, không lại tai vạ cho ng` khác, warning đóa :|

To Bảo Ngọc: Ừ nhỉ, thế mà quên mất đôi BN-Tiến béo. Không chỉ có Tiến đâu mà còn Hoàng Hiếu với Nam Sơn nữa Bảo Ngọc nhỉ :))
To mọi người: Hình như đôi Huấn chó-MN là dỏm đấy, đừng tin :))

Cám ơn đã ủng hộ.
To Hiếu : có phải cái đôi mà mọi người nói đến hôm học cô Hạnh ko ???
To T.Hà : em tưởng chị Hà chạy rồi , lại quay lại à ???
Đôi của Hà Trung và Què có vẻ nổi tiếng khắp trường ý nhỉ ? :D

To Hiển: Tớ chẳng hiểu cậu hỏi gì cả. Đôi của Hà Trung thì đặc biệt nổi tiếng rồi. Mà đôi này là do tớ tác thành đấy chứ :D. Hà Trung có đọc thấy thì phải biết ơn đấy nhé :))

Wow, mọi người có vẻ khoái topic này ghê.
Sorry, đính chính
Huấn chó --> MN đơn phương okie.
Còn Hà Trung ah, mày mà đọc được những dòng này thì mày phải nhớ ơn bọn tao tác thành cho mày nhé, thằng bé.

Hà hà, thằng bé Hà Trung cứ mỗi lần "được" nghe nhắc đến QA đều lên cơn động kinh (nhất là ghép QA với đứa khác). Dù sao cũng tại mình mà ra cả, khi không lại đi ghép thằng bé với QA, chẹp chẹp, bây giờ nó lú lẫn rồi :)). Mà bọn mày tác thành kiểu gì mà ngày một xấu đi thế, giờ thì bó tay rồi :(

Các bạn này làm ăn chẳng nghĩ gì đến kết cục của nó cả. Như thế là hại bạn hại bè đấy.
To Lê Hưng: Thằng Huấn hồi cấp II học 9A Ams đấy.... hay nhỉ, người cùng trường mà lại không biết nhau.

Bạn Chung Trang không phải lo đâu. Chuyện thằng bé Hà Trung cả trường biết rồi, nói ra cũng không chết thêm đâu. Người cùng trường cùng khối không biết nhau là chuyện thường, như tớ đây mới biết mặt bạn Chung Trang hồi tập quân sự thôi. Cho hỏi chút là thi vào lớp Nga có phải thi Tiếng Nga không ???

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Bạn Chung Trang không phải lo đâu. Chuyện thằng bé Hà Trung cả trường biết rồi, nói ra cũng không chết thêm đâu. Người cùng trường cùng khối không biết nhau là chuyện thường, như tớ đây mới biết mặt bạn Chung Trang hồi tập quân sự thôi. Cho hỏi chút là thi vào lớp Nga có phải thi Tiếng Nga không ???
Thì cứ phải nói thế cho nó có trách nhiệm với bạn bè chứ.
Ủa? tại sao biết mặt tớ vậy. Hình như là tớ cũng biết mặt bạn Héo rùi.:)) Hỏi thật đấy, trả lời đi nhá.
Thi vào Nga có kiểm tra năng khiếu tiếng Nga, tức là các cô đọc gì thì phải nhại lại theo như vẹt ý...

bọn này đúng là bố léo bố láo hết sức nhất là thằng ôn dịch vật DVD...chắc chưa nhìn thấy quan tài chua đổ lệ...dám gọi tao là chó..chắc do akay chim cú ko thắng đuợc mình khoản chơi game...chủi tao thì vô tư..dek làm sao cả...nhưng mà tao noi truớc lôi tên tao ra chứ đừng lôi Mỹ Ngọc vào...bọn mày đúng là một lũ đã vô duyên rùi lại còn cười với nhau vui vẻ đuợc..tao nói rồi đấy..nói năng cho tử tế ko thì lúc MN lên topic noi ra lại biết mặt nhau đấy chả hay gì đâu...
anh đây thấy bó tay các chú...khửa khửa bửa bửa khặc khặc....hú hú hú..

mà nói truớc Thằng ôn dịch vật Dũng kia con nói nhìu thì tao mang cả con Ánh lẫn Minh Ngọc lên 4 rum luôn cho tiện...cứ thịch xoi mói chiện người khác..ko biết rì thì im mõm vào....con trai rì mà thọc vào chiện người khác,,thọc lấy thọc để...
đến là bó tay

Ối dời ơi,sao mọi người cứ cãi nhau mà không nêu ra đôi nào nữa thế????
Xem nào,bạn Vinh Hiển A1 và bạn Khánh mInh lớp tớ nè(Trung) -chiều cao cực kỳ tương xứng,bạn Việt Hiếu Anh2 với cả Ngọc Huyền Anh2 nè,v.v.... còn ai biết nữa không??

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên