Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe thế Đức Hoàng ngày xưa với bạn Thúy thì sao???

Chết chết, Hoàng còi với Thúy à, tớ cùng lớp bạn Thúy nè, có cần hỏi hộ không :D
Hoàng còi có cái avatar Worm3D hay phết :)

Thé còn bạn Héo với bạn nào thế? Chắc là vẫn chưa có đâu nhỉ??? Đọc bài bạn viết trong Topic Cách tỏ tình là biết :p :))

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Hề hề, biết đâu lớ lại cặp với bạn Chung Trang thì sao nhỉ :))
Ặc, thôi cho tôi xin. Bạn Héo à, muốn cặp với tớ thì thứ nhất là phải xem tớ có muốn cặp với bạn không đã. Thứ 2 là phải wa cửa Thảo Dê, ông anh trai của tớ và thanh thanh, người iu cũ đã chia tay của tớ :)) [-x :-$ :-?

Úy, phải qua nhiều cửa ải thế cơ à, hết hi vọng rồi :(. Nói đùa thế thôi chứ tớ cũng không dám :D

Thôi,hai bạn cặp với nhau luôn đi cho nhanh

Không, tớ không chịu đâu. Tú không nhớ là tớ hỏi Tú kí rì đấy à??? Ở trang 3 ý.... :)

haha, Héo với HZung Héo nhẩy ( cái nì thì là truth) :D keke
còn bạn Què có bạn # rồi, tác thành nữa chứ tác thành mãi thì cũng KQ âm thôi :D
mà cái thread này cứ như là để chọc tức nhau ấy nhẩy?

haha, Kiên DVD có vào đây ko nhẩy? Chị Trôn bảo tao là mày trông cute lắm đấy :))

keke, thats a secret! nhưng mà 1 hôm nào đấy sẽ nói cho bạn sau :)) right? nói chung là thế, tao té đây

To QA:Ở đây chẳng bạn nào bít chị Trôn là ai đâu hahaha. Đây cóc sợ. Lâu nay ko gặp mụ í thấy khoẻ cả người. Chết quên, có bạn Bá Huấn nhưng mà bạn í tử tế lém, ko như QA "số 5".
Bạn nào hiểu được ý nghĩa cái "số 5" của QA và post nó lên cho bàn dân thiên hạ, tớ xin hậu tạ ( hứa danh dự đấy !!!)

Hehe bạn Chung Thùy Trang hỏi thế làm tớ ngại wa'
Uh,okie,tớ sẽ liệt kê tớ và Chung Trang làm một đôi,okie???

Thôi Trang với Hiếu, 2 người thích nhau thì nói thẳng ra đi... Cứ phải úp úp mở mở làm gì cho thiên hạ mệt người...

Êu Tú "+" , không ở nhà trông vợ Phương đi lên đây làm gì hả ?
Đừng có cậy mình cao hơn người khác để chọc ngoáy lung tung nhớ .
Hay bà Trang cặp quách với Héo đi .
Quỳnh Anh có người khác rồi à ? Thế còn Hà Trung tính sao ???

còn sao nữa...dùng nuớc mắm Chinsu..
đùa thôi...anh Hà Trung thì đành hết hi vọng vậy...
nhưng mà ko ai nói truớc chiện gì cả..
nhỡ đâu QA đang đi trên đuờng thấy HTrung dùng Close up trắng tinh
->bạn QA đâm đầu vào cột điện mất trí nhớ luôn and kết bạn Trung nhà ta luôn...
keke

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên