Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Vinh Hiển
(Nguyễn Vinh Hiển)

Mọi người cứ viết hết những đôi nào bạn biết ( kể cả bị gán ghép ) vào đây . Nhớ ghi rõ địa chỉ lớp để mọi người còn xem mặt .

Chú Hiển hình như có mưu đồ xấu xa:D

Ai lại thế , trong sạch mà .
Mọi người cứ giới thiệu đi , biết đâu mai mối được lại trở thành vợ chồng trong tương lai thì sao ???
Cứ tự nhiên đừng ngại :D

Ối trời ơi, Hiển lùn ơi là Hiển lùn, vấn đề này tế nhị lắm, mình nói đôi củ mình ra --> tiêu ngay; mình nói đôi khác ra --> cả mình cả họ đều tiêu ngay. Mà Vinh Hiển phải khai trương đi chứ. Chủ nhà mà :D

Thui, chị lạy em Hiển, xin can, viết lên đây để mà hôm sau các thầy các cô chue nhiệm gọi mấy bạn ấy ra một chỗ để talk à???? Esp. MRS.Nam cuar Anh2, cẩn tắc vô ưu.

Ủa . cô Nam cũng lên H-A-O à chị Hà ???
Chết chết ...
Thế thì viết gì bây giờ ???
Không ai dám liều à ???

thì hiển liều trước đi ! xả thân vì anh em
theo tui , không nên tiếp tục nữa , lắm tai mắt

Thoai, cứ mái thoải đi, thầy cô mà biết cũng chả sao đâu, với lại cô Nam đâu có nghiền net:D

Theo mọi người thì nên tiếp tục hay thôi ...???
Thử hỏi ý kiến của những người khác xem thế nào.

Mọi người lập ra topic rồi bỏ mặc huh ?
Để tui bắt đầu vậy (xả thân vì anh em, huhu):
Huấn "chó" (Tin) - Mỹ Ngọc (Anh2)
Hà Trung (Anh1) - Quỳnh Anh (Anh1)
Phương Thảo (Anh 1) - "không trái không phải không lùi" Tiến (Toán thì phải ???)
Tạm thế đã. Các đôi trên có tính xác thực không cao lắm (bị gán ghép là chính) nên plz các thầy cô đừng lôi bọn nó ra nói chuyện.

oh! thwo tôi thì chẳng sao đâu! thầy cô biết thì đã thành vấn đề gì nào! bây giờ thầy cô tâm lý lắm ! miễn ko ảnh hưởng học hành hoặc đi quá giới hạn thì vẫn okay

Ha ha buồn cười quá DVD ơi, Huấn chó với MN, hình như chỉ có Huấn thích MN thôi, chiều còn lại thì... chẹp chẹp. Hà Trung Quỳnh Anh thì Hà Trung cuồng tín QA còn QA coi như HT không còn trên đời rồi. Còn đôi Dê-Tiến thì miễn bình luận.

Tao thấy tọi nghiệp cho thằng HÀ Trung quá mày :((. Hiếu ơi , mày nói thế biết đâu bạn Hà Trung tự tử thì sao :D .
Ngân , dùng nik của tớ thì phải xưng rõ tên chứ !:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hừm hừm, bạn nào xài chung nick với mình thì xưng danh tánh à nghen :D

trời a. thằng ôn dịch vật DVD này...mày lợi dụng lúc bố ko để ý ..để lên nói xấu ha?
với lại cái chiện đôi cũng chẳng có gì hay cả..mọi người thích lôi ra nói cũng đuợc
chẳng sao...ta đay sợ tró gì đứa nào

Oé oé oé. Cái topic "lày" hay dã man. Ko ngờ bạn Huấn cũng dạt dào tình cảm như vậy.
Còn 1 đôi nữa nè : Bảo Ngọc ( Hóa 1) - Tiến ( Toán 1) đôi này khá chính xác vì chúng nó gọi nhau là vợ chồng. Bảo Ngọc gọi tớ là bố còn Tiến gọi tớ là bố vợ hehehe. Đôi Thảo-Tiến chưa có dấu hiệu lộ liễu như thế ( nhưng cũng có nhìu dấu hiệu ) ----> thằng cu Tiến này ghê thật. Bạn nào muốn học tập kinh nghiệm nó ko ?
Có đúng là có bạn thích QA lớp Anh 1 ko ? Tớ thấy choáng quá. Phải tìm ngay bạn này để thỉnh giáo. Người thích được QA "số 5" chắc phải như phật sống. Tên là Hà Trung à? Có làm thành viên HAO ko vậy ?

thằng huấn cũng có bạn gái cơ đấy

Có ai mún kết với tui ko
đang chưa có bạn gái đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên