Đừng chen lấn

Nguyễn Đức Hòa
(Rockboy)

Hai vợ chồng cùng nhau vào siêu thị. Đến gian hàng có đặt một cái cân đo điện tử hiện đại, họ thích thú thay phiên nhau cân thử.

Khi ông chồng bước lên cân thì chiếc cân lên tiếng: "Bạn quá gầy, cần phải bồi dưỡng thêm". Đến lượt bà vợ bước lên cân thì chiếc cân không lên tiếng gì cả. Đợi một lát cũng chẳng thấy gì, bà ta bực mình quá bèn bước xuống.

Lúc này cái cân mới phát ra tiếng: "Xin các bạn vui lòng lên từng người một, đừng chen lấn".

thế thì chẳng bù cho ông chồng rồi!! cái kiểu này là ăn tranh hết của chồng con rồi!!

Thà ở vậy còn hơn phải lấy vợ thế này

làm sao mà phải ở vậy?? lấy 1 cô vợ khác là xong chứ gì!!

Về sau cô vợ mới cũng béo thế thì sao

Nếu mà đọc cái này lần đầu thì sẽ cười đc đấy !!!

nếu về sau mà cô vợ cũng béo như thế thì lại bỏ, có sao đâu!!!

keke , thế cứ cưới về lại bỏ như thế không sợ 1 ngày nào đó họ tụ họp lại ...ăn thịt à ?

Hơ, phải nói thật lòng là đọc truyện này xong chẳng thấy buồn cười gì cả :(

em đồng í đấy !hé!đúng là truyện trong sáng quá nó cũng không hấp dẫn

Miẹ các cô các cậu,lúc post mấy truyện nặng đô quá thì kêu ca,trong sáng quá cũng kêu,thế thì bó tay rồi

Đúng rồi, truyện nặng em Quyên có bao h kêu ca đâu, thằng Hòa cứ đổ oan cho em ý.

thế thì bao giờ mới có chuyện nặng đô thế hả?? mà chuyện nặng đô thì thế nào?? có phải là cái thể loại đấy ko???

Lấy vợ mà béo quá thì ban đêm mông bị đập vào tường :mrgreen:

lay vợ béo ngủ ko can đệm ,the nhu TR cua hoa thi ông chông này có vẻ may mắn khi lấy 1 vợ lại tưởng là 2 :D

:)) Tú béo mà lấy vợ béo thì giường nào chịu nổi :)) anh Tú nhờ :mrgreen:

hòa mà lấy linh mơ thì hehe no cho mày nằm gầm giường chứ chẳng được đất như tao đâu

Back
Bên trên