Đức_truyện dài tập

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Vợ và chồng Đức đi nghỉ ở hai nhà nghỉ khác nhau. Một thời gian sau đó bị lương tâm cắn rứt, họ tự thú trước mặt nhau. Đức nói:

- Em yêu, anh phản bội em vẻn vẹn có hai lần. Lần đầu với một cô diễn viên, còn lần thứ hai với cô ghi tốc ký.

- Anh yêu, em cũng chỉ phản bội anh có hai lần. Lần đầu là với dàn nhạc nhà thờ, lần thứ hai là với một đội bóng.

Tại sao bây giờ trẻ con hay thích đọc mấy truyện thế này thế nhỉ ? :-/

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
- Anh yêu, em cũng chỉ phản bội anh có hai lần. Lần đầu là với dàn nhạc nhà thờ, lần thứ hai là với một đội bóng.

Mưu cao thua trí đàn bà, thêm một kinh nghiệm nữa cho anh em ta phải cảnh giác

.. nghe chuyện hoảng phải biết ...vợ anh Đức là đẹp đôi với anh Zung lắm .. :)) .. b-) ...

.. mà có hẳn truyện dài tập thì phải biết anh Đức ... thế nào .. :D

Hic, hình như nhờ VC mà lượng bài em Thủy tăng lên đột ngột b-)

Ôi trời ơi, hóa ra một mình Dũng làm cả một đội bóng cơ à??????????? :))

Trần Bích Thủy đã viết:
.. nghe chuyện hoảng phải biết ...vợ anh Đức là đẹp đôi với anh Zung lắm .. :)) .. b-) ...

.. mà có hẳn truyện dài tập thì phải biết anh Đức ... thế nào .. :D

Em Thủy biết rồi thì sao?? quyết tâm thành lập đội bóng một minh à? :))

Nguyễn Thảo đã viết:
Ôi trời ơi, hóa ra một mình Dũng làm cả một đội bóng cơ à??????????? :))

Thế thì người em chỉ còn da bọc xương à, lúc đó lại phải sang CLB Khéo tay hay làm xin chị Thảo mấy món ăn để béo lên đấy

Ái chà :D Em Q kể thế này thì hơi bôi nhọ anh rồi :D Anh mà chỉ có 2 lần thôi uh ;;) THế mấy lần đi với em không kể uh >:) :))

Ai lại vạch áo cho người xem lưng thế bao giờ.... :))

tuổi trẻ trung thực thế là tốt... biết làm gương cho thế hệ khác em ạ... :))

hớ , chết thật tưởng em ý chỉ đi với mình thôi chứ , ai ngờ đi với cả ông Đức , bắt cá 2 tay như thế là ko được ! [-(

Cuối cùng thì cả 2 chú đều bị em Q lừa :))

Anh Dung lại nhân lúc em đi vắng nói xấu sau lưng roai !Buồn thật :((

Anh có nói xấu em đâu, anh toàn khen em đấy chứ

Em Trang bảo ai vừa ăn cắp vừa la làng đấy, anh mà ăn cắp thì chả bao giờ anh kêu một tiếng nhỏ nào đâu chứ đừng nói là la làng lên

Back
Bên trên