Đội bóng L2, hồi tưởng...

Vũ, Duy,đâu rùi, ko viết tiếp mà tán chuyện à?
trận thứ 2, chúng ta gặp lại A23 vào một ngày nắng đẹp trời, đội cổ động rất đông, L2 vẫn giứ vững tinh thần, lao lên tấn công............

Được rồi, được rồi, cứ từ từ, cuối tuần này rỗi tôi sẽ viết. Ok?

Với cả cũng quên hơi nhiều, không nhớ rõ các trận đấu lắm. Thế sau A23 mình gặp lớp nào, có phải 11 Địa không nhẩy? Trận đấy thì chỉ Vũ tường thuật được thôi vì cả 2 anh em mình đều ngủ ở nhà cả.

Mà Khánh nhớ cũng nhiều, thỉnh thoảng cũng phải làm vài dòng chứ, cả Kiên nữa, dù gì cũng là thủ môn dự bị chính thức mà.

Humm, các anh cứ từ từ, em hứa sẽ tường thuật lại hết tất cả các trận. Tại em mới tháo bột nên tay nó hơi cứng, các anh thông cảm

hehe, hóa ra chưa thằng nào viết à?
tôi nhớ nhưng cũng chỉ bập bõm thôi.
còn trận Địa là tôi đi học chớ bộ, chăm chỉ lắm đấy!!!!!!!!!!!

Học cái con khỉ. Có mà thấy trận không quan trọng nên mới trốn ở nhà (mình cũng thế, ngủ cho sướng).

Thế mà trận đấy lớp mình vẫn thắng đậm, kể đội hình phụ cũng kinh phết chứ nhỉ.

Chú Vũ thì trốn biệt rồi, để tháng sau rỗi viết bài nữa vậy...

ơ, sếp không tin à?
em đi học thiệt, mấy bữa đến muộn là do đi học đấy chứ, phóng xe bạt mạng đến sân!!!!!
thật là oan ức quá!Tôi không như ông đâu, hehe.
Tháng mấy rùi mà để sau, nhanh cho bà con kỉ niệm 1 năm ngày nhận giải thưởng nữa chứ!!!!!!!!!
Sau loạt trận vòng bảngm chúng ta bc vào Tứ Kết gặp lại đối thủ đầy duyên nợ, T1.
Một trận đấu đáng nhớ khi chúng ta gặp phải quả bóng củ chuối(???Đúng không), phát bóng mà nó bay chỉ đến giữa sân, có khi bay thẳgn vào chân đối thủ, hic, củ chuối hết chỗ nói!

Back
Bên trên