Đồng phục lớp của lớp 11A3

Kekke , kho wa' , co chu Buzz cung hay vi no co nhieu y nghia voi lop minh . Nhung dung co cho nx thu khac vao , chuoi lem

Mọi người ơi, em có ý kiến này hơi mạo muội một chút!
Đồng phục tất nhiên chúng ta sẽ may rồi, nhưng em muốn con gái lớp mình có một kiểu ảnh mặc toàn áo dài trắng. Trông sẽ rất đẹp và nữ tính nữa. Dù gì cũng lớp 11, 17 tuổi rùi còn đâu.

Nếu không thích thì bỏ qua ý kiến của em nhé, đừng phê phán mà tội nghiệp em.

Thế mình nêu ý kiến này các bạn phải thống nhất nhé. Đề nghị không ai được phép cho ý kiến gì khác nữa ko phí thời gian lắm. Suốt ngày chỉ quần quần áo áo :
Thứ nhất : Đồng phục là thứ để mặc trong mùa hè
Thứ hai : Đồng phục được thiết kế cho cả nam lẫn nữ.
===> Mặc quần ngố, vừa con trai , vừa con gái mặc được . Ok chưa.
Với lại mùa hè nóng. Ta nên mặc áo phông cho thoải mái nhé.Áo phông màu xanh nước biển vừa đỡ bẩn vừa ko quê. Đằng sau ta in chữ BUZZ + 11 A3 thế nhé. Ổn cả làng...
Ăn mặc thì nó phải thoải mái chứ. Nhất là đừng kiểu cách quá. Mất chất tự do của A3 đi...

Thế tao hỏi mày, mày lấy gì nhận diện đấy là đồng phục A3

sao may anh chi ban mai the ? Ban the nay thi co khi ra truong roi cung con chua co ao dong phuc y .
kekke A3+buzz ----------> NO 1

Tao thấy đồng phục in không đẹp đâu, nhất là in lên áo phông. Mọi người thử tưởng tượng xem áo màu xanh nước biển + chữ BUZZ màu đỏ, không hiểu may lên rồi có ai dám mặc hay không?

Ai bảo in chữ BUZZ màu đỏ đâu. In màu trắng , ko quê tí nào . Tớ nghĩ chấm dứt chuyện đồng phục ở đây đi. Cứ nhất trí như trên mà làm...Ko hiểu làm thế nào del cái topic này đi cho đỡ cãi nhau nhiều bây giờ nhỉ

hơ,không mặc áo dài đâu,người như con cá mắm ( hoặc 1 vài bạn là cá... vàng )như thế lên ảnh trông kinh dị lắm. Hê, áo xanh,chữ trắng được đấy chứ?

Đúng rùi .Dùng màu gì nhẹ nhàng thôi nhé.Mà chẳng biết viết lên như thế này về sau làm đòng phục có giống ko

Troi oi. moi nguoi lam on thoat ra khoi cai topic nay di nhe'. Dung co' len day ban cai~ nua. Phi' thoi gian vao doc lam...

Biết phí thời gian thì còn chui vào đây làm gì?
Với cả mọi người à, có bàn nữa cũng không giải quyết được gì đâu, con Hà quyết định mà!

Đúng đấy. Mà các bạn cũng đưng nên vào đây câu bài chứ. Làm gì mà có mỗi vấn đề nhỏ cứ cãi nhau mãi hehe ...

Back
Bên trên