Đồng phục lớp của lớp 11A3

À,để vài ngày nữa con gửi mẫu lên cho xem nhé,đảm bảo đẹp lắm đó

Sot ruot quá,bọn mình fải mac cho chung nó lác mắt.Hehe,nghĩ đã sướng rùi (ko biet minh co hoang tuong ko nhi....)

Tôi vẽ hơi bị đẹp đấy nhé,cứ xem cái bản đồ thì biết,đợi vài hôm nữa gửi lên cho.

haha, ai chả biết cái bản đồ là đi nhờ vẽ cơ chứ. Lộ tẩy rồi, AP dởm ơi.

Ủa,tại sao cứ nghi ngờ vậy hả.Ở lớp tớ chỉ giả vờ không biết thôi,đừng có tin .Le anh Phuong thật mà,phải làm gì để tin đây?

Khổ quá,ghi tên chỉ để khẳng định thôi,không tin thì tớ chịu thôi,có cách nào xác định không?
Được rồi,để không lộ bí mật thì không cho lên nữa.

May va'y đi các bác ơi, em trước đây ghét mặc váy lắm, nhưng ko hiểu sao dạo này em lại khoái khoái mới lạ chứ!!!!!!!!

Váy vủng gì? Quần là đẹp và hợp lý nhất rồi.....các bác muốn mặc váy để bàn dân thiên hạ 'đờ đẫn' ko tập trung học hành được à?Phải suy nghĩ chín chắn,biết nhìn xa trông rộng lên di chứ.Như tớ đây này :mrgreen: :roflmao:

Chỉnh sửa lần cuối:
váy viếc gì, đi chơi làm sao mà mặc được. Chẳng hạn muốn đi bơi thuyền thì làm sao mà đi được. tớ nói thế vì biết là nếu may váy bọn con gái lớp mình chắc chắn chỉ có may váy ngắn trên đùi trở lên thôi:D

Bùi Linh Ngân đã viết:
váy viếc gì, đi chơi làm sao mà mặc được. Chẳng hạn muốn đi bơi thuyền thì làm sao mà đi được. tớ nói thế vì biết là nếu may váy bọn con gái lớp mình chắc chắn chỉ có may váy ngắn trên đùi trở lên thôi:D

Trời, tao công nhận là mày .... sáng dạ ghê cơ, chỉ được mỗi cái là hiểu con gái Lớp Mình thui :D
ơ mà xấu hổ cái gì hả Ly.... tao thấy hơi bị "tự hào" cơ, con gái Lớp Mình mà... chà chà, lớp khác chắc phải thua xa (về khoản gì thì ko biết ;) :D )
Này này các bác ơi, thế đến khi nào thi HK xong rùi tập trung cho việc may đồng phục cho Lớp Mình luôn nhá;) )

Hic, nghe nói bọn mày định cho cả lớp mặc áo dàn di (<---tao chẳng biết có viết đúng ko?) nhưng mà cũng phải tinh thần tập thể một chút chứ, có những đứa không mặc được đâu...
Đứa nào bây giờ có thể thiết kế thì cứ vẻ, xong scan, nhờ mod attach lên, xong bình chọn, có phải hay không...tao sẽ cố gắng vẽ cùng hehe:D
ngày kia thi HK roài, chúc chúng mày thi tốt nhá....:D

Với lại za(`n zi đụng hàng 12A3 roai` ++> ko nên.
Tao ko thich trông hầm hố lắm đâu,nền nã thôi!

Lau qua , sau thoi gian quay lai ma cha thay quyet dinh cua moi nguoi la gi ca , Nhanh nhanh cai , cho em duoc khoe bo dong phuc lop em voi moi nguoi ben nay :)

cac bac muon gi thi gi chu , cu de cho em voi con thuc 1 cai nhe , thankz êh , cha tien dang hoang , ma mien phi thi to xin êhh.........

Back
Bên trên