Đồng phục lớp của lớp 11A3

Tao thì ko muốn in luôn đâu.Tao muốn thi xong học kì đã.Mà có in thì ko zan` zi zan` ziec gi` het!Ko mac duoc da^u.Ao' năm nay may,ko in,ko áo phông,may áo sơ mi nhé,vải 1 màu thôi cho dễ mặc.A`,co' thêm lô gô lớp vào để phân biệt! :D

In áo nhiều chuyện lắm đấy....mỗi đứa thích một màu.....
Thế nhưng đã là Ảnh thi` phải màu đen...bọn mày nhớ in áo màu đen nhé........in nhanh lên...năm sau chúng nó đi gần hết roài....nhớ lắm...tao cũng thế nè.........hic

sang năm Hằng đi hả mày?
Năm lớp 12 lớp mình đi nhiều quá nhỉ?
.....Tao cũng đi.....
Thế thì đây là năm cuối cho tao chứng tỏ bản lĩnh Anh3 rồi! :D
Sao áo lại phải màu đen?Nhiều thằng con trai lớp mình đen lam,mặc ko hợp đâu

Đúng rồi mặc màu đen tối om. Mặc màu đỏ đi ^__________^! à, tớ thấy các anh chị lớp trên may cả quần cả zuyp đấy? thấy sao?

Nhưng bọn mình mặc đồ đen hay đấy chứ......
In nhanh lên để hôm nào cả lớp mặc cây đen cho nổi khắp trường zô...zô...

Mày may một thứ thôi,hoặc quần hoặc váy.Mà tao thấy quần tiện hơn.
Con Việt Hà nghĩ kiểu rồi đấy:áo xanh nứơc biển đậm (nghe tả thế thôi chứ tao nhìn màu này rồi,đẹp lắm),quần màu ghi xám ngố trên mắt cá chân.Thế nào?Tao thì thấy được phết!
Thôi được rồi,làm nhanh lên vậy xong có gì gui sang luôn cho Thục voi Quốc Anh :smiley:
May nhé.Ko mua sẵn đâu.Tao ghét đồng phục mua sẵn lắm!

tao thích mặc đồ kiểu Hip Hop,ống rộng bát ngát,áo to đùng cơ.^_^,eo oi! tao và cái Phương không thể mặc màu Xanh được đâu,bọn tao mặc màu này trông i như xác chết,kinh lém kinh lém...

Ấy,áo chemise hồng váy ghi nhạt mới là đẹp nhứt!!!Hehe hay con trai con gái lớp mình...đồng phục đồ quây cái nhờ...:)

Thuc ung ho kieu quan ngo co . Quan ngo ao thun trong hay hon ma , con ao mau xanh thi em cung hoi ngai , mac trong ko dep lam , mau do di . Dua vay thoi chu tuy moi nguoi .Nhung ma lam on dung mac vay nhe .
Ben nay thoi tiet lanh lam , mua he thi cung gan nhu la dau dong rui lam sao ma mac vay duoc ? Quan di , Quan ngo cung duoc ma quan rong thung thinh cung duoc . Kêkk , nhung ma em thac mac the size moi nguoi khac nhau thi lam sao bay gio ?

Thôi, quần dài đi....quần dài thì mặc được cả mùa đông lẫn hè...
Nhưng nhớ là quần thụng nhá...
Màu xanh đấy như thế nào...hôm nào bảo cái hà mang đến lớp cho mọi người xem đi...
À còn cả vấn đề tiền nữa...tính thế nào để đứa nào cũng sẽ may và mặc...đừng có nhiều quá nha/...

Y kiến tí ti .... không nên in áo em ạ ...

Nếu lớp có điều kiện thì ... may đo đàn hoàng đẹp hơn tốt hơn và hợp với vóc người hơn !

UI , Li oi the thi tao mac co nao bay gio ?
Lay ai giong tao de do size :)
Kêkk neu may thi may size cua tao giong con meo nhe .

Back
Bên trên