ĐỐ !

Hê hê.Hôn mới chỉ là bước khởi đầu.Đúng không ha Diệp???

hehe ... đấy đấy .. phải như thế chớ ... tay gớm đây... đẻ hôm nào anh bảo lớp mình ... dổi tên không gọi chú là Bình Vô Sinh nữa nhể hệ hệ :lol:

Đ.m Thằng con ông Bách mày mà còn gọi tao như thế nữa thi đừng trách tao không nể mày nhe.!!!Tao ***** ngán cái gì đâu

hehe :nono: ... chú fo`i quá ... mới thể đã chửi bậy rồi hề hề ... lớn đầu rồi mà ... hehe ... trẻ con quá thôi ...

hehe 2 em deu tre con the ma noi nang hu nhi! chuyen ban Binh "duoc" goi la Binh Vo Sinh la chuyen te nhi, ai cho em Tung công khai the? Moi nguoi doc duoc thi lam sao ma ban Binh con lay duoc vợ nua!!! :(
Dap an cua ban Binh vo van qua'! Tam thuong! Lan sau nếu ko biết đáp chính xác thì đừng đố nữa nhé!
Hôn mới chỉ là bước khởi đầu.Đúng không ha Diệp???>>> cai nay thi` tớ chịu, ko biết gì đâu nhưng theo kiến thức của tớ thì thế bị gọi là đốt cháy giai đoan đấy :p

hic chú Bình chẳng khá hơn đc tẹo nào cả,,,,câu đố của chú thực sự là quá Tầm Thường như bạn Diệp nói,,,Phải kiếm cái gì tinh túy hơn 1 chút chứ,,,,,,,
Warning: Sắp đến 20-11 rồi nhé'...anh em chuẩn bị tổ chức 1 cái Animal Festival đi nhể.....Chú Pin' đâu rồi ...liên lạc cho anh em chiến hìu đi...

Khiếp quá,các bác vô đây để đố nhau hay để cãi nhau thía

Back
Bên trên