ĐỐ !

chết..Bình bây giờ khác hồi cấp 3 rồi đấy nhé,,,hồi trước thì còn VÔ HẠI chứ bây giờ là 1 tay gớm đấy nha,,Chác là do mấy bạn gái hồi cấp 3 có ý kiến với Bình ghê quá nên,,,chàng trai này quyết định phải làm 1 điều kì diệu để chứng tỏ mình,,và cuối cùng thì với sự kiên trì ko ngại khó khăn, với sư uất hận bấy lâu,,,anh đã khẳn dịnh đc mình .....( nhưng chưa có ai kiểm tra để xác đinh lại cả) yêu cầu hôm đi họp lớp Bình để cho T2's girls check lai nhé......anh em vẫn còn nghi ngờ về nghị lực phi thuơng của cậu lắm

hehe ... chú Bình ... đơn giản quá ... giá sử... em Trang là thỏ màu trắng ...
Chú bình ... là thỏ màu dên
Chú Nam là thỏ đực mầu nầu

Hehe thỏ trắng TRàng đẻ ra 4 chú thỏ con ... hhe.. theo anh đoán thì ...

chú Bình vS nhà ta.... đã thành tay gớm rồ i hehe ... thỏ con màu Da DÊ hehe ........
:lol: .. mà cái vấn đê tế nhi này chỉ có em Trang mới biết thôi hehe

chào bạn Bình, tớ chịu hehe...hôm nay mới check cái topic này nhưng chưa nghĩ ra được cái gì cả. Nếu ông anh tớ trả lời được thì cứ để đ/c í tự nhiên nhỉ.

còn bạn Tùng, vui tính gớm nhỉ, "đàn anh" ra phết, am hiểu mọi lĩnh vực, nhỉ! hị :lol: topic nào có ấy góp vui cũng xôm hẳn lên, nhỉ. Mà lại toàn nói những điều cao siêu chẳng phải ai cũng hiểu được cơ, nhỉ. Đơn cử như tớ chẳng hạn, đọc mà chẳng hiểu gì, xấu hổ quá đi mất! Tình hình này chắc còn phải học tập trau dồi rèn luyện dài dài mới hiểu được những ý tứ của bạn Tùng, nhỉ! hehe

...You'll Never Walk Alone...

Tùng ơi!!! Không ngờ chú mày xông pha nhiều thế mà trí thông minh chẳng lên được là bao.
Anh đố chú mày giải được đấy
Ban Trang giải đi.Thang Tô Long no noi the chu no lam gi đủ trình độ giải được cơ chứ..

hehe chú cái câu củ chuối này mà chú cũng mang ra đố anh em ...

Anh 1 đời chinh chiến .. mà phải ngã ngựa á hehe ... muhzzzzzzzzzzz đê

hehe Câu trả lời là : muốn biết thì đi mà hỏi con thỏ mẹ hehe ...:nono:

... anh đã nói đầy ẩn ý ở trên mà chú không hiểu được .. hehe quả thật là đáng thất vọng cho chú ...

:lol:

Nguoi that vong phai la anh chu Tung a!
Chu tra loi hai lan roi ma van sai toet
hehe Chan chu qua

hehe thế thì xin hỏi cao kiến của anh Bình vậy hehe .. chú trả lời đi đẻ anh em tham khảo ... xem chú .. thông minh đến cỡ nào hehe :lol:

ban Bi`nh la ban nao ma` đố cái câu xa xưa từ 7 tỉ năm thế, ay muốn biết con thỏ con màu gì thì phải thử với 1 bạn nào đó thì mới biết được chứ!!!! Đề nghị lần sau đố câu nào mới mới 1 chút nhé
Dap an co phai la "neu em muon biet con tho con màu gì thì em voi anh cùng thử sẽ biết ngay" :p ???

ma ban Tung hom nao di check lai đầu xem co trục trặc gì ko đi, câu này nghe đáp án rồi mà ko nhớ được thì chet that :D

hehe úi xời ơi .. em Diệp yêu quý xinh đẹp và dễ thương :razz: ... Vào đây khoa môi múa mép kìa hehe ...
Theo anh đáp án : nếu muốn biết con thỏ mầy gì .. hỏi em Diệp là biết ngay hehe :D ... :mrgreen:

Mà hehe em Diệp có chịu nổi nhiệt kô nhể :D

hihih chi thấy mấy em trả lời kem qua nen chi moi tro^? ta`i, khai sang cho cac em ;)
hehe dap an cua em Tung sai bet roi! Thu nhat, chi la nguoi nen ko the san xuat ra tho duoc, thu 2 , lam viec gi cung phai co 2 nguoi em a!!!
hehe nhiet co đến 100độ ko? Nuoc sôi 100 độ chị cũng chịu được nữa là nhiệt!!!
PS: em Tung điệu nhỉ, lại còn post cả ảnh thật lên nữa

Em Diep tra loi cung sai not roi.Chan cac em qua,chang nhe anh lai phai ra tay giai do.
Ma em Diep nay viec gi ma phai hai nguoi moi lam duoc the?Anh to mo qua:D .The ba nguoi co lam duoc khong nhi?
Chu Tung co cai anh trong ngộ quá.

hêh kính phục.. kính phuc... ca huynh trả lời .. cho dồng đạo cung nghe đi ....

hehe , đối với Bình nhà ta với biệt danh đang có , liệu có thể trả lời câu hỏi của chính mình không ???? hehehehe :D

cai gi??? Cau day sai la sai the nao? Noi co' sa'ch ma'ch co' chu*'ng day nhe! The neu chi tra loi sai thi the nao moi la đúng nhi????? Em Binh thu tra loi di (đề nghị trả lời 1 cách mặn mà nhé, neu ko cứ chuẩn bị trước lọ nứớc mắm cho đỡ nhạt nhé)

Pham Quang Minh đã viết:
Tại sao trong bóng đá một hiệp đấu kéo dài 45 phút ???;)
Hehe anh tưởng thời gian một hiệp đấu trong bóng đá nó kéo dài tùy thuộc vào nhiều yếu tố chứ? Ví dụ như thời gian khởi động, thể lực cầu thủ, môi trường xung quanh... Cũng có khi 45, 50 phút, có khi lại chỉ 10 phút. Nên đố thế thì chỉ có Giời mới trả lời được :D

Em Diệp thân yêu!!! :D
Sao em lai dám gọi anh la em Bình...
Em hư quá!!!
Em vểnh râu lên mà nghe anh trả lời đây này
Em có nhớ câu này không:Hôn anh đi rồi anh chỉ cho
Hê hê lừa mấy cô bé này vui quá :D:D:mrgreen:

Back
Bên trên