Địa chỉ độc đê

Đỗ Trâm Anh
(q_boylover)

Hà Nội này có ối thứ hay => chỉ mọi người biết chỗ nào hay hay, mua được đồ giá rẻ hay là bất cứ thứ gì bạn thấy hay. Cái này hay đây !

Chợ zời ! :D Nhưng mà bi giờ mún kiếm được clothes vừa rẻ vừa đẹp thì khó lắm. Hay là hàng ăn nhé:
Ăn xôi: Nguyễn Hữu Huân
Ăn phở: Nhà Chung
Ăn cháo chửi: gần cái nhà thờ gì nhẩy? Quên béng mất
Ăn Kangooru: Quán Cũ- Hùng Vương
Thôi mà tớ quên xừ mất mấy cái tên phố rùi,,, để lần sau bổ sung :p

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Chợ zời ! :D Nhưng mà bi giờ mún kiếm được clothes vừa rẻ vừa đẹp thì khó lắm. Hay là hàng ăn nhé:
Ăn xôi: Nguyễn Hữu Huân
Ăn phở: Nhà Chung
Ăn cháo chửi: gần cái nhà thờ gì nhẩy? Quên béng mất
Ăn Kangooru: Quán Cũ- Hùng Vương
Thôi mà tớ quên xừ mất mấy cái tên phố rùi,,, để lần sau bổ sung :p
ngọc giống tao ghê
nhưng ăn kangooru là cái gì thế :-/

có ai biết được chỗ mua clothes rẻ rẻ từ 100k đổ xuống ( được không nhỉ:-/), mà đẹp nữa chứ:mrgreen: :mrgreen:
Hàng ăn thì: nộm__bờ hồ
pizza: bát sứ hoặc Nhà chung:), hay số 1 Quán sự hay sao ý:)
Mua đồ lưu niệm: Bang Cok gần quán bar Cây Liều:)D) cạn hồ giảng võ;)Hàng thái, đẹp

Có chợ Hàng Da đồ được phết, mà giá thì khoảng 90-150k cho quần thì phải(đấy là đồ hàng thùng)

hìhì, cái tớ muốn tìm ở đây là hàng độc cơ. Chắc chỉ có ra hàng second-hand thôi:(:(
Ừa, hàng chỗ Bangcok đắt nhưng được peets, hàng Made in Thái:)>

xời ! Hàng Boo hơi bị dzui ! Ra đấy thì cái gì hay hay toàn 110k->280k là hết cỡ. Hàng Thái zin thế là rẽ rồi. Lại còn độc nữa chớ ! Thử xem, hay lém

:)):)):)):)) Boo thì tớ đi nhẵn rùi bẹn trâm ạ. Ý tớ là muốn kiếm skirt hoặc dress độc, còn ở Boo chỉ có quần sooc', tụt và áo pull+ 2D , not have what I want:(:(:(

thế à . MirrorMirror/ 40 Quang Trung. cực nhiều đồ độc + xịn

yeah, thanks U nhìu:-*. Tớ sẽ lên thử. Cho tớ cái nick ID đi bẹn trâm:X:X

Booo bi giờ có tận 2 cửa hàng,cái trên TQT cũng tàm tạm,thế có ai mua ở HOT ko,hình như hơi đắt thì phải.

À, ở gần trường Trần Phú có Hồng trà ngon phết,hồi cấp 2 ngày nào tớ cũng ra :D
Chè ở Nguyễn Bỉnh Khiêm cũng hơi bị được.

NGuyễn Việt Hiếu đã viết:
ngọc giống tao ghê
nhưng ăn kangooru là cái gì thế :-/
Chắc hồi trước Hưng với Cường có số mày ạ!
Ăn con Chuột Túi i',,, ngon cực! b-(

Thực ra ăn nộm ở Lò Sũ cũng ngon lắm
chuyển từ thi sách về
với cả hình như là ở đâu đấy trong HAO cũng có một cái chủ đề y hệt thì phải:)

Nộm Ngô Sĩ Liên cũng ngon mà chúng mầy! Pizza thì ra chỗ ở Hai Bà Trưng ý, ngon phê luôn!

đứa nào lên HOT chỗ Trần Nhân Tông ấy, cũng hay. lên PT 2000 cũng đc, mặc dù ko rẻ lắm
à, có cái quán chè chỗ đối diện trg` Trần Phú bán chè ngô ngon lắm :D

hik hik. Tớ thấy hàng HOT đepj hơn hàng Boo nhưng nó đắt hơn BOO vì thấy mác của nó toàn Made in Japan với lại Korea, còn Boo thì Thailand, HongkongB-)
Pizza tao thick ăn ở Quán Sứ hơn Huy ạ:(

Back
Bên trên