Địa chỉ độc đê

các bạn nếu thích nói về địa điểm ăn thì lần sau tớ sẽ post bài lên, chắc khoảng 2,3 trang A4, nếu chịu đọc thì tớ sẽ post, ko thì thui(tại vì fai dịch từ TA ra nên hơi ngại)

hì, trang ơi, thế chỗ nào ăn mực nướng là ngon nhất :mrgreen: :mrgreen:

Ăn mực nướng thì làm ở nhà ăn ngay mới lóng mới ngon. Ăn xôi nhớ ghé Điện Biên phủ nhé. Phở có phở Thìn ở đâu đó gần Bờ Hồ ( không biết đã sập tiệm chưa vì lâu lắm không ăn ). Mua giầy Converse nhái của Tàu, khá đẹp, chỉ khác là không bền bằng thôi nhưng giá chỉ 1/4, ở Hàng Dầu có một hàng, khá lâu rồi không biết còn không. Còn mua giầy VN xuất khẩu thì có Kangaroo ( hehe, lai kangaroo_ chính xác đấy vì đang đi giầy đấy mà) Khá rẻ 120-190k. Nhưng mà phải chọn vì giày xuất khẩu rất hiphop. Hàng HOT bán giày đẹp cực. 1 năm ra mua 1 lần thôi vì đắt. Ai chịu đc thì 2 lần. Tớ đc tặng 1 đôi nhưng không vừa. Đành bán đi vậy. thế mà bán đc giá gốc nhé . :D Còn nhìu lắm. chịu thôi

Pizza ăn ở bên cạnh trường tiểu học Bình Minh, hàng Bông Thợ Nhuộm ý
chỗ đấy là chính gỗc đấy, tuy cũng hơi đắt:D

Túi , balô, cặp .... lên Kingkong ở 241 hay là 141 hay là gì gì đó ở đường Bạch Mai. Rẻ vô cùng nhưng bị cái không độc

à quên, vòng vèo lên I Am ... ở Hồ Đắc Di, số 98. Tuy không rẻ nhưng mà độc thì vô cùng. Hay là lên gốm Chi. Hình như là ở Hàng Trống. Tuy cũng không rẻ nhưng độc.

hì hì, đi cùng một bạn và hay đi mua nhìu nên cũng bít wa wa. hí hí :D Cám ơn đã khen ngợi

Này, mua converse ở trên Tôn Đức Thắng thì chất lượng thế nào? Mà bạn TA này, cái hàng Kangoroo rì đó ở đâu vậy?

Ai bít ở đâu mua đĩa trên mạng rẻ không ( <7$/cd ) tất nhiên là tên website rồi. Cả web nào cho dơn nhìu bài hay hay nữa, cần nhất là phải miễn phí :D

tớ thấy hàng ở boo cũng đẹp đấy chứ mà giá cả cũng phải chăng. Hà nội tớ thấy HipHop là đắt nhất.

kanguroo thì bán tại đại lý giầy Thượng Đình. Converse ở TĐT rất đắt. Nhưng tốt cực và vô cùng bền đẹp. Giá từ 35-60 đô một đôi. Hàng TQ cùng mẫu mã, chỉ không bền thôi thì giá = 1/4 -> 2/3

không bền nhưng cũng được vài tháng đấy. thế là ok rồi

Thế à, tớ mua giày thì chỉ được khoảng vài tháng là xong đời một đôi

Giày bên Boo ko bền lắm đâu, áo thì có anh mặc 1 lần, lần sau rách tả tơi vì giặt :) Converse chỗ Tôn Đức Thắng là chỗ xịn đấy, tội đắt :)
Mua balô thì ra Chip ấy, rẻ mà đẹp, mấy hàng second hand nhiều khi cũng đẹp lắm.
Nếu ăn kem thì lên Fanny thử coi, hàng tuần có giảm giá 1 vị kem đấy, mà kem ờ đấy ngon lắm :D

Ai bảo áo Boo không bền nào ? Tao ( nhân đang viết, không có nghĩa phải là Trâm Anh ) có mấy cái áo bền phết. Giầy Boo đúng là không bền thật

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh thì giày Boo rẻ quá mức như thế, chắc chắn là sẽ có vấn đề roài

Back
Bên trên