Đến nhà Vũ chơi

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Tập đoàn VC offline, cả lũ liền kéo nhau đến nhà PCT2 Vũ Tồ Què... Offline lần này hội tụ toàn những gương mặt anh tài, từ CT (cao nhất) đến TQ (thấp cổ bé họng nhất :)))...

Nhưng mọi chuyện nảy sinh từ chỗ nhà ông Tồ trong xóm liều, đường đi lối lại rất phức tạp làm mọi người không thể tìm được nhà... Đang dáo dác nhìn quanh để tìm nhà thì bỗng GDDH - Thủy Phèo Nở bỗng hét toáng lên:

- AAAAA, nhà Tồ đây rồi...
- Sao em biết??? :eek: - mọi người dồn dập hỏi... Phèo Nở ngây thơ đáp
- Tại em thấy cái quần x*p của anh ấy phơi trên sân thượng... :-S :| :-/

:)) :)) :)) :)) :))

Bây giờ mới biết Thủy tinh mắt đến thế :)) :)) :))

chứ còn gì nữa??? :)) Bạn Thư vượt biên rồi nên không biết là phải :)) :))

Tưởng mắt em Thủy bị lồi sau vụ chứng kiến Phong và Đức homo rồi, hóa ra vẫn còn tinh gớm :))

thủy nó nhận ra được hết của anh em trong VC này đấy , trí nhớ tốt lắm !

. ặc ặc ... b-) .. X-( .. anh HM bôi bác sỉ nhục GDDH nhé .. b-) ..:nono: .. dạo này thấy em hiền lành nên bật điên cuồng thế à ... :nono: .. cái gi mà Thủy Phèo Nở 8-} 8-} X-( ... vặn cả hàm bây h .. b-) .. :nono: .. mai lock acc của HM .. :)) .. báo trước cho TPKH chuẩn bị nhé .. :)) .. b-)

.. to chị Thư : .. :eek: .. em tưởng vụ anh Phong với anh Đức là do chị BT mua vé đi xem rồi kể lại cho em đấy chứ .. b-) .. :nono: . chị BT không được thấy em mắt sáng mà ghen ăn tức ở nhé .. :nono: .. :)) .. b-)

:)):)):)) ối zo*`i ơi :))... nói lên sự thật là có tội à??? :))... ;;)

:|... hehe... tội nói lên sự thật... :))... thế thì từ nay về sau phải nói dối thôi :))

:)) Thủy thì mắt tinh lắm :)) Hồi trước đi trực thăng qua nhà tui là nó cũng nhận ra ngay :)) Thủy nhờ :mrgreen:

To BT : ai homo /:) [-x

xời , trong màn đêm đen kịt , Thủy nó còn nhận ra cơ mà , ông đức khoe cái đó thì quá thường !

Em không biết chị Thủy là ai nhưng đọc xong truyện này thì đến khâm phục chị đấy chị thủy ạ,bao giờ chị về dạy cho lũ em này với nhé,hehehehe.

Phùng Tuấn Đức đã viết:
:)) Thủy thì mắt tinh lắm :)) Hồi trước đi trực thăng qua nhà tui là nó cũng nhận ra ngay :)) Thủy nhờ :mrgreen:

To BT : ai homo /:) [-x
.. :eek: ..:eek: .. em đi trực thăng lúc nào .. :)) ...:)) .. b-) ...em tưởng hôm đấy chị Bt cầm cái cờ vẫy vẫy ở dưới .. :)) .. em hỏi đấy là cái gì thì anh nói .. :)) .. b-) .. chứ em có nhìn thấy gì đâu .. :)).. b-) .. :D.. :)>-

.. to em Ninh : ... :| .. dạy gì hả em ... :|

Chị Thủy ơi, thằng Ninh nó muốn gì cho nó experience để nó còn nhận ra những đồ mà nó đã thấy :( như kiểu chị nhận ra của anh Vũ, anh ĐỨc ấy :D
Hỏi cái, có ai nhà mình nhận ra của chị Thủy không???

Back
Bên trên