Đẻ bằng nách...

Bùi Lê Chi
(metalrocker)

Ban quản lý diễn đàn<br><a href="http://www.hn-ams
Post lại câu đố này.. vừa thực tế lại vừa mang tính khoa học..

Trước kia ở Ấn Độ đã có trường hợp sinh con ra bằng đường nách.. có ai giải thích được tại sao không? ( thật 100% nhá) :D

chú đếch hiểu gì về khoa học :D

chắc là bố nó đi nhầm chỗ ...
nên mẹ nó phải đẻ không đúng chỗ luôn :D

Em .. sai rồi.. em cũng chẳng hiểu gì về điện cả :D

Đề nghị em Lan không nên sờ vào syt văn tơ như thế, nếu nói một cách văn học hiện thực như em thì phụ nự không những chỉ đẻ bằng nách không thôi đâu ;), có khi còn đẻ như kiểu của pocolo nữa đấy ;)

em chả hiểu cái văn học hiện thực của anh nó như thế nào chứ văn học hiện thực của em nó "mộc mạc chất phác" như cụ Tất Tố..
chắc là bố nó đi nhầm chỗ ...
nên mẹ nó phải đẻ không đúng chỗ luôn..
câu trả lời chất phác đầy tính hiện thực thế còn gì ạ?

hê hê hê em hồi nhỏ cũng có xem Dragon Balls.. nên cũng am hiểu đôi chút :D

Bùi Lê Chi đã viết:
Post lại câu đố này.. vừa thực tế lại vừa mang tính khoa học..

Trước kia ở Ấn Độ đã có trường hợp sinh con ra bằng đường nách.. có ai giải thích được tại sao không? ( thật 100% nhá) :D

trời, thế mà cũng tranh nhau giải đố.
Thế đố biết tại sao anh Chi lại đẻ bằng nách. (giả 100% nhá)

He he anh Hà.. chắc anh nghĩ em đang đùa cơt.. nhưng mà cái này em đố thật anh ạ, chuyện thật 100%, anh Ha giai duoc ko ;)

Bác nào cho em cái định nghĩa của "nách" rồi nhà em giải cho :D

À theo ngu ý anh hiểu thì là 2 nơi mà ở đó đàn ông sau này lớn sẽ mọc lông, và còn có thể có mùi hôi, còn phụ nữ thì chắc là không (à mà sau này cũng có thể có, chẳng bít được :D)

ô hô , chú Chi hết buồn rồi à , rỗi rãi ghê , chắc lại chăm chỉ đọc chuyện lạ có thật hả , theo tao thì chắc tại ....... he he he .......... dân Ấn Độ người ta gọi chỗ thằng cu muốn ra là "nách" :D

Các bác toàn nói lung tung.. em đã bảo không đố chơi mà.. các bác có giỏi thì giải đê :D

iem đầu hàng từ cái thủa anh Chi không có vinamilk mà uống... zời ạ bức xúc quá anh giải đố đeeeeeee :D

Từ từ để mấy bác lớn nghĩ đã chứ.. em biêt ai chứ anh Mai Thanh Hà là không chịu thua đâu :D

Chắc hợp tử chui từ bụng vào mạch máu => đến nách bị ách lại (do nhiều...) nên phải chui ra....
Cũng có thể sinh sản kiểu mẹ của Sọ Dừa, uống vào một cái => có mang, chỉ khác 1 điều: cái "mang" ở đây nó ngấm vào máu chứ không vào bụng => giải thích như trên. :p:D:)

Back
Bên trên