Đẻ bằng nách...

Cố lên em, vẫn chưa đúng đâu ;)

ôi da`o Chi ơi , ai rỗi hơi như chú chăm chỉ đọc mấy cái tạp chí đẻ với chửa đâu , thôi chú giải đố đi cho chị em mừng ko thì mấy em lại sợ quá không dám lấy chồng thì nghiệt ..... :D

He he ông 1 đời vợ 1 đời con rồi có giỏi thì giải đê , không giải được tôi mang tạp chí đến cho ông xem :D

NGhe có lý nhất đấy , anh chẳng hiểu cóc gì cả , đọc xong co`n biết để mà tránh chú ạ , nhanh nhanh cái , đứa thứ 2 sắp chào đời rồi , nghiệt :D

Tống Minh Tuấn đã viết:
À theo ngu ý anh hiểu thì là 2 nơi mà ở đó đàn ông sau này lớn sẽ mọc lông, và còn có thể có mùi hôi, còn phụ nữ thì chắc là không (à mà sau này cũng có thể có, chẳng bít được :D)
Anh Tống đã từng đẻ rồi à?:mrgreen:

Chi, có muốn ta lật tẩy ra câu trả lời ko?:D
:lol:

ấy, sao lại thế, anh Chi sợ rồi ạ

Ok , em Nga cố lên .... thằng Chi sợ xanh mặt rồi , hehe :D
To Chi , dạo nào mày thế nào , phone cho mày mãi đếch được ... chán như con gián ....

A chào anh Pin lâu lắm ko gặp ..dạo này bận rộn quá nhể

HE HE, tôi cũng phone cho ông cả buổi đêm, lần nào bố ông cũng bảo Sơn đi từ sáng :D

hehe, chú Chi ạ. Theo anh nghĩ có lẽ nó liên quan đến cái output và cái trò đánh... bằng nách chăng? Hehe... để xem chú giải thích có hợp lý ko?

Khá khen cho chú... vẫn chưa đúng hê hê.. câu này chắc cả làng không giải nổi ;)

Khổ , ở đây làm gì có ai có kinh nghiệm đẻ đái bằng Chi .... Valentine thế nào chú , hay là cũng giống năm ngoái , lang thang ngoài vỉa hè nhặt vỏ socola ... ha ha

Đẻ đái lâu quá chú Chi ơi, lock cái này đi nếu không có chú đẻ thử xem nào.
Nếu không chú thử trả lời anh câu này cáiL "Đố chú tại sao Pocolo lại đẻ bằng mồm ":D

hehe, so sanh làm sao được anh Tuấn :D một cái là trong truyện tranh, con cái bài anh Chi post là chuyện thật đấy, hehe, Chi nhỉ! :D

ui' giai do di
mat thoi gian wa'

thôi Chi đâu ra giải cho mọi người đi, giấu mãi
:mrgreen:

Back
Bên trên