Đại thắng mùa xuân ^^

Uh rồi rồi, có lo đâu (bùng tiền của lớp chị mà dễ à =)))... Còn e Mai nữa, bạn ý đã thế, đừng cố níu kéo :-"
p/s: mà vụ thưởng, thế nào rồi nhỉ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Chữ kí thế này thì vào làm zai HDC luôn đi :-w cấm nói xấu Bảo ở đây nhá ;))

úi bị anh ấy chọc cho mấy phát ... rợn cả người :-s

"đẩy hông lên" - huých =))

ồ... cái chữ kí ;))
cái vụ " đẩy hông lên " thì chị cũng từng nếm trải rồi ... thật là thằng tay í :|

ờ thì để :| thế để giống bà vs em Tùng à :| ...
h này chưa ngủ còn vật vờ lên spam vs tôi cơ à

Đồng diễn thật là!!! Vô đối =)) Ngoại giao xin clip xịn đeeeeeee! ^^

Phải công nhận là bài waltz của đôi Mai khủng quá :D

Ảnh nhòe nhoẹt kinh dị! ~"~ Cơ mà viên chức mẫn cán Thạch sao lại lăng xăng ở đấy thế? :eek:

----------

Ảnh mới, clip mới đê!!! i-)

yêu cầu đồng chí nào chưa để chữ ký đồng phục thì để ngay hộ mình cái :-w >:-D<
@chị Lan: cái viên chức mẫn cán còn chôm huy chương của cả nhà, đến khi đòi lại thì bị đứt :-ss phải ra BTC để đổi :-w
@all: để mình sang KDC xin clip :">
chả biết có chưa :">
càng nghĩ càng tức chú Hoàng thôi miên pn của Hà :-w
có máy quay còn hơn 3 tiếng mà ko quay cho mình :-w
đến khi hỏi thì nó bảo là còn mỗi 3 tiếng :((

e đổi chữ kí rồi :D. KDC có nhiều ảnh đẹp phết :D

KDC có góc đặt máy ảnh - máy quay tốt mà :D

ai sag ngoại giao xin clip đi :D KDC có đấy

yêu cầu đồng chí nào chưa để chữ ký đồng phục thì để ngay hộ mình cái :-w >:-D<
@chị Lan: cái viên chức mẫn cán còn chôm huy chương của cả nhà, đến khi đòi lại thì bị đứt :-ss phải ra BTC để đổi :-w
@all: để mình sang KDC xin clip :">
chả biết có chưa :">
càng nghĩ càng tức chú Hoàng thôi miên pn của Hà :-w
có máy quay còn hơn 3 tiếng mà ko quay cho mình :-w
đến khi hỏi thì nó bảo là còn mỗi 3 tiếng :((

KDC chiếm hết chỗ tốt rồi,thì em chui vào đâu mà quay/:)
Thứ nhất,sau khi xem 1 vài phút đầu của băng,có 1 số thứ như sau:
-night mode đã được bật,vì thế,từ lúc em thi đến trước thi 3 điệu,cảnh vật được phủ 1 lớp màu xanh lá cây trắng huyền ảo,giống như thiên đường:))
-máy quay khi không quay thì cũng ko tắt,nên đã thu được 1 số đoạn hội thoại rất hay ho,chủ yếu là lời của "nhân vật phía trên";))
đợi thứ 7 này em xem nốt,sẽ thử in ra đĩa,nếu chất luwongj xấu quá thì thôi,em làm kỉ niệm của riêng vậy:))

Thứ hai,em cảm ơn mọi người đã tạo điều kiện cho em tập tành trong suốt thời gian qua (cụ thể là 3 ngày:">),nhờ đó mà có được 2 cái HCV quý giá như thế kia:)). Nhờ mọi người gửi lời cảm ơn của em đến em Hà nhá;))em í là 1 pn "trên cả tuyệt vời":">:))

oe' bạn Hoàng vào tận cả HAO post bài ni` .. thik thế ..

KDC chiếm hết chỗ tốt rồi,thì em chui vào đâu mà quay/:)
Thứ nhất,sau khi xem 1 vài phút đầu của băng,có 1 số thứ như sau:
-night mode đã được bật,vì thế,từ lúc em thi đến trước thi 3 điệu,cảnh vật được phủ 1 lớp màu xanh lá cây trắng huyền ảo,giống như thiên đường:))
-máy quay khi không quay thì cũng ko tắt,nên đã thu được 1 số đoạn hội thoại rất hay ho,chủ yếu là lời của "nhân vật phía trên";))
đợi thứ 7 này em xem nốt,sẽ thử in ra đĩa,nếu chất luwongj xấu quá thì thôi,em làm kỉ niệm của riêng vậy:))

Thứ hai,em cảm ơn mọi người đã tạo điều kiện cho em tập tành trong suốt thời gian qua (cụ thể là 3 ngày:">),nhờ đó mà có được 2 cái HCV quý giá như thế kia:)). Nhờ mọi người gửi lời cảm ơn của em đến em Hà nhá;))em í là 1 pn "trên cả tuyệt vời":">:))

cái này là do lỗi của Hưng :-w
anh có biết tí gì về mấy cái đồ hiện đại hại điện này đâu :|
lúc bật lên hỏi Hưng thì nó bảo là yên tâm, máy quay đen trắng nhưng khi xem thì sẽ có màu, nên mình yên tâm ko đem xuống hỏi khổ chủ 8-}
kết quả thế này đây 8-}
mà rõ ràng anh tắt máy rồi mà :((
hic hic
thôi, ko sao :D
à, HDC tập sáng chủ nhật hàng tuần từ 9h30 đến 11h30, có gì chú qua chơi với cả nhà :D
HDC luôn chào đón :D

bên KDC góp vui nhé:

----------

Clip đồng diễn của HDC thì KDC cũng có quay nhưng do máy đặt cố định nên phần sân thi thì nhiều mà phần có người thì ít nên KDC cũng ko dám send cho.
Bên KDC cũng có clip quay SWaltz, đợi khi nào bên này trao đổi thống nhất clip sẽ gửi cho HDC một ít! Thân!

Chỉnh sửa lần cuối:
Rất cám ơn anh Nghĩa :x
cám ơn KDC :D
anh Nghĩa cứ up cái clip đồng diễn của HDC lên đi, ko sao đâu ạ :D

ôi mình thành người thiên cổ rồi.... hixx

chúc mừng HDC... năm nay bội thu quá à nha !!!!

tiếc là năm ngay ko biết mà để đi chụp ảnh đc như năm ngoái..

mình ko biết đâu ko có ảnh mình :(( :((
con heo Yến sao chạy ra nhanh thế hả :-w
Hôm nay được lên trường tuyên dương thật sướng :"> Thật ra mình thích đứng ở vị trí của cái nhân vật lao thẳng lên sk cầm phong bì rồi lao thẳng xuống mặc dù thầy Đại chưa nói hết câu í ;))

-------- Tiên siêu nhân -------------

đã có clip cả nhà ơi, rất là cảm ơn bên kdc đã quay hộ chung mình :X. nói chung là sau khi xem clip thì rút ra là HDC cần chỉnh lại món đội hình đội ngũ để các bạn KDC lần sau dễ quay hơn :p, toàn thấy sàn gỗ là sao :))

hí hí hí :">
hôm nay được lên tuyên dương trước trường ý :">
bao nhiêu công sức
sướng lắm ý :">

mình ko biết đâu ko có ảnh mình :(( :((
con heo Yến sao chạy ra nhanh thế hả :-w
Hôm nay được lên trường tuyên dương thật sướng :"> Thật ra mình thích đứng ở vị trí của cái nhân vật lao thẳng lên sk cầm phong bì rồi lao thẳng xuống mặc dù thầy Đại chưa nói hết câu í ;))

-------- Tiên siêu nhân -------------

Cái này là nói mình à :eek:
Sao cái đứa này ăn nói láo toét thế :-w
Ta không quen con Tiên Siêu nhân này [-(

Hôm nay Sin rất bựa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên