;;) Đại diện cho 0407 ;;) - Bạn chọn ai ? :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Đặng Minh Châu
(sly whizz kid)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
Sắp tới lễ kỷ niệm 20 năm thành lập trường Ams của chúng ta sẽ có phần thời trang do chính học sinh trong trường thể hiện. Vì 0407 chưa có Miss hoặc học sinh thanh lịch nên chưa chọn được 1 người cụ thể mà 0407 thì rất nhiều em xinh xắn đáng yêu ;;) :x .
Đại diện cho 0407 trong ngày 20 năm Ams - Bạn sẽ chọn ai ?!?
Mọi người đề cử giúp nhé ;)

À, chú thích thêm là con gái thôi :p :D

Nguyễn Thùy Trinh - P1. Con Xoài nó hát hay lắm.

Chị biết thể nào bé Nhót cũng bầu cho em Ngân mà.

1. Nếu ai đang đùa thì chị mong sẽ dừng lại, vì thời gian của chị khá gáp rồi :D Không nộp danh sách lên kị thời hạn, sếp mắng chít :p :D
2. Hãy suy nghĩ kỹ 1 chút - đây là đại diện cho 0407 - đừng vì yêu quí 1 cá nhân nào đó mà đưa lên. Tất nhiên những em các em vừa đề cử chị đều biết và cũng biết là rất xinh :x . Nhưng trong những em đó thì tổng thể em sẽ chọn ai ??? Khách quan nhé ;) :)
3. Yếu tố quan trọng nhất là .. body ;;) :D ;)) Vì mục đích chính là để biểu diễn thời trang mà, còn hát hay thì lại phải chạy sang ban Văn nghệ rồi ;) :D

----------

CHị đề cử thế này các em cho í kiến nhé : 1 trong 7 người :
1. Nguyễn Minh Trang - A1
2. Nguyễn Ngọc Hương - P1
3. Nhật Minh - A1
4. Hồ Lê Vi Ngân - V
5. Lê Hồng Nhung ( thì phải :-? :D ) - V
6. Thanh Loan - Trung
7. Kiều Ly - A2

Chỉnh sửa lần cuối:
em nghĩ thế là được rùi đấy:p
hay bi h chị lập 1 cái poll lên đê:p:D

Mod hay nhỉ mình đề cử con Top sao lại xóa bài đi,chả hiểu ko cần thiết ở đâu đấy là ý kiến bầu cử cơ mà,đâu khác các ý kiến khác

Yếu tố quan trọng nhất là .. body
trời, vô duyên quá, hehe, cái bọn em đề cử người đứa nào chả được :d
tiếc là em kô ở nhà giúp chị được (há há :)) ) chỉ tội, quần áo chị phải đặt size L hết đấy :))

làm cái bình chọn để mọi ng vote lun đi cho nó nhanh :D
để thế này mọi người vô câu nhìu lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Minh Châu đã viết:
1. Nếu ai đang đùa thì chị mong sẽ dừng lại, vì thời gian của chị khá gáp rồi :D Không nộp danh sách lên kị thời hạn, sếp mắng chít :p :D
2. Hãy suy nghĩ kỹ 1 chút - đây là đại diện cho 0407 - đừng vì yêu quí 1 cá nhân nào đó mà đưa lên. Tất nhiên những em các em vừa đề cử chị đều biết và cũng biết là rất xinh :x . Nhưng trong những em đó thì tổng thể em sẽ chọn ai ??? Khách quan nhé ;) :)
3. Yếu tố quan trọng nhất là .. body ;;) :D ;)) Vì mục đích chính là để biểu diễn thời trang mà, còn hát hay thì lại phải chạy sang ban Văn nghệ rồi ;) :D

----------

CHị đề cử thế này các em cho í kiến nhé : 1 trong 7 người :
1. Nguyễn Minh Trang - A1
2. Nguyễn Ngọc Hương - P1
3. Nhật Minh - A1
4. Hồ Lê Vi Ngân - V
5. Lê Hồng Nhung ( thì phải :-? :D ) - V
6. Thanh Loan - Trung
7. Kiều Ly - A2

Vote cho Nguyễn Minh Trang 11A1 ! ;) ( lí do: xinh-cao-hoc-giỏi)

nếu là có kinh nghiệm thì chắc con Top được đấy8-|:p

Thư hay trangcut lập hộ chị cái poll trên này đi :D . Danh sách là 7 người chị đề cử trên kia nhé ;) Thank 2 em yêu của chị trước :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên