;;) Đại diện cho 0407 ;;) - Bạn chọn ai ? :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái này ko xử lí được, bản thân chị tự Edit thì được thôi ạ /:)

Minh Thu A2
Miss là phải hơn người thường chứ :D chị Châu quên em Minh Thu thế là không có được [-x đề nghị em Minh Thu!

CHỊ đã nói đề cử ai thì phải nêu rõ lý do mà

oái Hạnh H2 ko được ah?
Nếu chỉ để fashion thì Hạnh là ổn rồi

huơng k tham gia đc rồi :D

giao viên cn k cho phép :))

Loan thui :D ld: cao xinh chuẩn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ô hô,nói về phần fashion thì còn ai sánh được với Loan Khồn 11CE nữa :D,chuẩn nhứt roài :))
vote for Khồn :))

tiêu chuẩn: xinh , người đẹp, hợp quần áo, đi sàn cat-walk chuẩn ( cái này kô được thì phải tập hả?)

Thực ra cái này chỉ hỏi cho biết thôi chứ khóa 04-07 chỉ lấy 2-3 gals thôi, ùng lắm là 4 để làm sub. Mà ban miss ams chọn rồi, cái chính thực ra không phải là popular mà phải có ngoại hình, khả năng diễn xuất (thời trang) và khá thông minh nhanh nhẹn vì mục đích chính là diễn cho show dạ hội tối 24/12.

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Thực ra cái này chỉ hỏi cho biết thôi chứ khóa 04-07 chỉ lấy 2-3 gals thôi, ùng lắm là 4 để làm sub. Mà ban miss ams chọn rồi, cái chính thực ra không phải là popular mà phải có ngoại hình, khả năng diễn xuất (thời trang) và khá thông minh nhanh nhẹn vì mục đích chính là diễn cho show dạ hội tối 24/12.
Mỗi khóa 1 thôi em ạ. Đề nghị em ko phát biểu mà không biết rõ thông tin.
Nào, còn ai nữa ko ?!?
Loan gầy quá 8-}

Trong số các bạn nữ 0407 thì em vote nhiều nhất cho em Hương Tươi :)):)) Vy xinh nhưng hơi.....lùn :)):)) bạn Loan lớp CE cũng được đó chị. nhưng em thấy Hương được hơn :D.

Chị Châu cho em hỏi: ai đại diện cho 0306 thế ạ :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên