Đăng Linh thú tội

Đặng Hoàng Hiếu
(hieudeptrai134)

Đăng Linh đến nhà thờ để thú tội và bảo linh mục, "Thưa cha, con đã 70 tuổi, đã có gia đình với 4 đứa con và 11 đứa cháu, và tối qua con có một vụ. Con ngủ với 2 cô gái 18 tuổi. Cả hai cô. Hai lần."
"Con của ta, lần cuối cùng con thú tội là lúc nào?" linh mục hỏi.
"Chưa bao giờ, thưa cha. Con là người Do Thái."
"Vậy thì, tại sao con lại kể cho cha?"
"Con đang kể cho tất cả mọi người mà!"

Híc, cái ngày đó chắc là vào khoảng năm 2070 nhỉ, mình tròn 70 tuổi. híc, mà sao lắm con nhiều cháu thế. :(( Phá kế hoạch hóa gia đình mất rùi

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Híc, cái ngày đó chắc là vào khoảng năm 2070 nhỉ, mình tròn 70 tuổi. híc, mà sao lắm con nhiều cháu thế. :(( Phá kế hoạch hóa gia đình mất rùi

ớ? thế em nầy năm nay 5 tuổi à :D 8-}

À ừ, đúng roài, hi`, quên mứt, nhầm nhọt tí :D

Trần Minh Hà đã viết:

ớ? thế em nầy năm nay 5 tuổi à :D 8-}
A há,em Minh Hà mới mò vào VC đấy à,chắc quên anh roài:))

Thằng Đăng Linh không ngờ kém toán thế :))
Anh Quách cưa nhé, Liên Hương nó vào xẻo anh :))

Cưa cái đầu mày,vợ là vợ,còn em gái là em gái,chả liên quan:p
Mí lị anh bít em Hà từ hồi trước khi bít vợ Vẹt cơ:))

Chú Đăng Linh, trong topic này lố toàn diện :)), đã bị chú Hiếu chơi rùi, lại còn cộng trừ sai nữa chứ :)), vẫn còn tức vụ WC công cộng bị anh Vũ thu tiền huh :))

Lại bị Mod NBA Thư đổ dầu vào chảo nữa chứ:))

Khổ thân, em nó đang về quê an dưỡng nghỉ ngơi, luyện công lấy sức
Ngày maai Linh nó về Hn cẩn thận tung 1 chưởng em đã dậy nó trong DBDTCP thì các bác cứ cẩn thận!

Đặng Liên Hương đã viết:
Khổ thân, em nó đang về quê an dưỡng nghỉ ngơi, luyện công lấy sức
Ngày maai Linh nó về Hn cẩn thận tung 1 chưởng em đã dậy nó trong DBDTCP thì các bác cứ cẩn thận!
Híc, mới có một ngày không lên VC thôi mà mình bị chửi rủa bới móc kinh quá :((. Bây giờ về HN rồi nè, chẳng thèm tung chưởng phi cước gì hết cả. Mà DBDTCP là cái gì thế :-/

Mà DBDTCP là cái gì thế :-/
Là Dập Bẹn Dậy Thì Công Pháp,tuyệt kĩ của Liên Hương nữ ma đầu:))
vợ ơi đùa tí:p

:((
nào nào!
2 từ đầu xuyên tạc quá đấy
:((

Dí bén dậy thì công pháp :)), nhưng muh dị bản "dập bẹn" nghe hoành tráng hơn :)). Chú Linh cố mà học nhé :))

chị Thư đã viết:
Dí bén dậy thì công pháp :)), nhưng muh dị bản "dập bẹn" nghe hoành tráng hơn :)). Chú Linh cố mà học nhé :))
Quách hòe đã viết:
Linh mà học xong thì chỉ có chết như con rết
Thế anh Quách và chị Thư làm sư phụ em đi, dạy em vài đường cơ bản :D

Back
Bên trên